പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷൻ തീയതി ഏപ്രിൽ 17 വരെ നീട്ടി

Mar 21, 2020 at 11:26 am

Follow us on

കോഴിക്കോട് :കൊറോണ വ്യാപനത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ ബിരുദ രണ്ടാംസെമസ്റ്റർ പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷൻ തീയതി ഏപ്രിൽ 17 വരെ നീട്ടി. സർവകലാശാലയുടെ രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ യു.ജി. റെഗുലർ പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷനുള്ള അപേക്ഷയാണ് 17 വരെ സമർപ്പിക്കാവുന്നത്.പിഴയില്ലാതെ ഏപ്രിൽ 13 വരെ ഇതിനായി ഫീസടയ്ക്കാം.170 രൂപ പിഴയോടെ ഏപ്രിൽ 15 വരെ അടയ്ക്കാം. പരീക്ഷാതീയതികൾ പിന്നീട് പ്രഖ്യാപിക്കും. കൊറോണ ജാഗ്രതയും അവധി ദിനങ്ങളും മൂലം വിദ്യാർഥികൾക്കുണ്ടാവുന്ന അസൗകര്യം കണക്കിലെടുത്താണ് തീയതികൾ നീട്ടിയത്.

\"\"

Follow us on

Related News