പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

ടെലിഫോൺ ഇന്റസ്ട്രിസിൽ 70 അവസരം

Mar 16, 2020 at 1:52 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം : ഇന്ത്യൻ ടെലിഫോൺ ഇന്റസ്ട്രിസിൽ വിവിധ തസ്തികളിലായി 70 ഒഴിവ്.itiltd.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കണം.അപേക്ഷ അയച്ച ശേഷം അപേക്ഷയുടെ പകർപ്പും അനുബന്ധ രേഖകളുമായി Addl.General Manager -HR ITILimited,Regd&corporate Office ITI Bhavan, DoorvaniNagar,Bengaluru-560016 എന്ന വിലാസത്തിൽ അയക്കുക.അവസാന തിയ്യതി മാർച്ച്‌ 25 നകം അയക്കേണ്ടതാണ്.

ഒഴിവുള്ള തസ്തികൾ
…………………………………

  • ഫിനാൻസ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് -9
  • ഫിനാൻസ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് ട്രൈയിനി -8
  • എച്ച്.ആർ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ട്രൈയിനി-16
  • ചീഫ് ജനറൽ മാനേജർ/ഡെപ്യുട്ടി ജനറൽ മാനേജർ/അഡിഷണൽ ജനറൽ മാനേജർ-1
  • ഡെപ്യുട്ടി ജനറൽ മാനേജർ/അഡിഷണൽ ജനറൽ മാനേജർ(ലീഗൽ)-1
  • മാനേജർ/ചീഫ് മാനേജർ/ഡെപ്യുട്ടി മാനേജർ-8(എച്ച്.ആർ )
  • മാനേജർ/ചീഫ് മാനേജർ/ഡെപ്യുട്ടി മാനേജർ-8(ഫിനാൻസ്)
  • മാനേജർ/ചീഫ് മാനേജർ/ഡെപ്യുട്ടി മാനേജർ-8(ടെക്നിക്കൽ)
  • മാനേജർ/ചീഫ് മാനേജർ/ഡെപ്യുട്ടി മാനേജർ-1(ടെക്നിക്കൽ അസി.സി.എം.ഡി
\"\"

Follow us on

Related News