പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

കരാർ നിയമനം:ട്രഷറി ഡയറക്ടറേറ്റിൽ ഡേറ്റാ ബേസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ

Mar 15, 2020 at 11:13 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം : തിരുവനന്തപുരം ട്രഷറി ഡയറക്ടറേറ്റിൽ ഡേറ്റാ ബേസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ തസ്തികയിൽ ഒരു ഒഴിവിലേക്ക് കരാർ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നിയമനം നടത്തുന്നു.ബി.ടെക്/ ബി ഇ (കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ്)/ എം.സി.എ/ എം.എസ് .സി(ഐ.ടി)/എം.ടെക് വിഷയത്തിനൊപ്പം ഐ.ബി.എം ഡിബി2 യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഐബിഎം ഡിബി2 ഡേറ്റാ ബേസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനിൽ മൂന്നു വർഷത്തെ പ്രവൃത്തിപരിചയം വേണം.ബയോഡേറ്റ, യോഗ്യതാ സർട്ടിഫിക്കറ്റ്, പ്രവൃത്തി പരിചയ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് എന്നിവയുടെ പകർപ്പും വയസ് തെളിയിക്കുന്ന രേഖയും സഹിതം മാർച്ച് 21 നകം ലഭ്യമാക്കണം

അയക്കേണ്ട വിലാസം : ട്രഷറി ഡയറക്ടർ, കൃഷ്ണ ബിൽഡിങ്, മ്യൂസിക് കോളേജിന് സമീപം, തൈക്കാട്,തിരുവനന്തപുരം,695014. career.treasury@kerala.gov.in എന്ന ഇമെയിൽ വിലാസത്തിലും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാം. [അപേക്ഷ അയക്കുന്ന കവറിനു പുറത്ത് ഡേറ്റാബേസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർ കരാർ നിയമനത്തിനുള്ള അപേക്ഷ എന്നെഴുതണം].

\"\"

Follow us on

Related News