പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

പറവകൾക്ക് ദാഹജലവുമായി കോട്ടൂർ എകെഎം ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾ

Mar 6, 2020 at 8:24 pm

Follow us on

കോട്ടക്കൽ: കൊടും ചൂടിൽ തളരുന്ന കിളികൾക്ക് ദാഹജലമൊരുക്കകയാണ് കോട്ടൂർ എ.കെ.എം ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾ. വേനൽ കടുത്തതോടെ പക്ഷികൾ വെള്ളം കണ്ടെത്താൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണെന്ന് തിരിച്ചറിവിൽ വിദ്യാർത്ഥികൾ മരച്ചില്ലകളിലും മറ്റു സ്ഥങ്ങളിലുമായി വെള്ളം ഒരുക്കുകയായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ കുറേ വർഷങ്ങളായി ഈ വിദ്യാർത്ഥികൾ ഈ പ്രവർത്തനം നടത്തുണ്ട്. \’ജീവജലത്തിന് ഒരു മൺപാത്രം\’ പദ്ധതിയുടെ ഉദ്ഘാടനം പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് ജുനൈദ് പരവക്കൽ നിർവഹിച്ചു. പദ്ധതിയിലൂടെ വിദ്യാർത്ഥികളുടെ വീടുകളിലും, അയൽപക്ക വീടുകളിലും പക്ഷിമൃഗാദികൾക്ക് ദാഹജലം ലഭ്യമാക്കുകയാണ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്.ചടങ്ങിൽ സ്കൂൾ മാനേജർ കറുത്തേടത്ത് ഇബ്രാഹീം ഹാജി, പ്രധാന അധ്യാപകൻ ബഷീർ കുരുണിയൻ, പ്രിൻസിപ്പൽ അലി കടവണ്ടി, അധ്യാപകരായ കെ ജൗഹർ, എ ഫാരിസ്, കെ ജൗഹർ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. വിദ്യാർത്ഥികളായ എൻ ഷാമിയ, കെ ഷെഹ്മത്ത്, പി ഫർഹത്ത്, എ സുൽത്താന റഹ്മത്ത്, എ.എൻ ഷിഫാ യാസ്മിൻ, എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

\"\"

Follow us on

Related News