പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

അമ്മമാരെ ഹൈടെക് ആക്കി ചാലിശ്ശേരി ഗവ. ഹൈസ്കൂളിലെ ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ് അംഗങ്ങൾ

Feb 18, 2020 at 12:41 pm

Follow us on

പാലക്കാട്‌: പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ സംരക്ഷണ യജ്ഞത്തിന്റെ ഭാഗമായി അമ്മമാർക്ക് ഡിജിറ്റൽ അറിവുകൾ പകർന്നു നൽകി ചാലിശ്ശേരിയിലെ ലിറ്റിൽ കൈറ്റസ് അംഗങ്ങൾ. സ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകളിൽ നടപ്പാക്കിയ ഹൈടെക് സംവിധാനങ്ങളും സൗകര്യങ്ങളും പരിചയപ്പെടുത്താനും, സമഗ്ര പോർട്ടൽ , പാഠപുസ്തകങ്ങളിലെ ക്യൂ ആർ കോഡുകൾ തുടങ്ങിയവ കുട്ടികൾക്ക് വീട്ടിലും ഉപയോഗിക്കാൻ സാഹചര്യം ഒരുക്കുന്നതിനുമായാണ് രക്ഷിതാക്കളായ അമ്മമാർക്ക് ചാലിശ്ശേരി ഗവ. ഹൈസ്കൂളിലെ ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ് അംഗങ്ങൾ പരിശീലനം നൽകിയത്. 9, 10 ക്ലാസ്സുകളിലെ പരിഷ്ക്കരിച്ച പാഠപുസ്തകങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന ക്യൂ. ആർ കോഡ് സ്കാൻ ചെയ്ത് റിസോഴ്സുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വിധം, ഹൈടെക് പദ്ധതിക്കു കീഴിലുള്ള പുതിയ ക്ലാസ്സ് റൂം പ0ന രീതി പരിചയപ്പെടൽ , സമഗ്ര പോർട്ടലിലെ പ0ന വിഭവങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വിധം , വിക്ടേഴ്സ് ചാനലിലെ വിദ്യാഭ്യാസ പരിപാടികൾ , സമേതം പോർട്ടലിലെ സൗകര്യങ്ങൾ , സൈബർ സുരക്ഷ എന്നിവയായിരുന്നു പരിശീലനത്തിലെ വിവിധ സെഷനുകൾ ലിറ്റിൽ കൈറ്റ്സ് അംഗങ്ങളായ ഷഹനാസ് , സമീറ , ഗോകുൽ കൃഷ്ണ , സഞ്ജയ് ദാസ് തുടങ്ങിയവർ പരിശീലനത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി. സ്റ്റാഫ് സെക്രട്ടറി ചന്ദ്രൻ അധ്യക്ഷത വഹിchu. അദ്ധ്യാപകരായ സന്തോഷ് , സ്മിത തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു.

Follow us on

Related News