പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

സിബിഎസ്ഇയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: അപേക്ഷ 11വരെ

Mar 6, 2024 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:സെൻട്രൽ ബോർഡ് ഓഫ് സെക്കൻഡറി എജ്യുക്കേഷനിൽ (സിബിഎസ്ഇ) വിവിധ തസ്തികകളിലെ നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. അസിസ്റ്റൻ്റ് സെക്രട്ടറി (അഡ്മിനിസ്‌ട്രേഷൻ): 36 ഒഴിവ്, അസിസ്റ്റൻ്റ് സെക്രട്ടറി (അക്കാദമിക്സ്): 33 ഒഴിവ്, അസിസ്റ്റൻ്റ് സെക്രട്ടറി (നൈപുണ്യ വിദ്യാഭ്യാസം): 16ഒഴിവ്,
അസിസ്റ്റൻ്റ് സെക്രട്ടറി (പരിശീലനം): 45ഒഴിവ്, അക്കൗണ്ട്സ് ഓഫീസർ: 6ഒഴിവ്, ജൂനിയർ എഞ്ചിനീയർ: 35 ഒഴിവ്, ജൂനിയർ ട്രാൻസ്ലേഷൻ ഓഫീസർ: 14ഒഴിവ്,
അക്കൗണ്ടൻ്റ്: 16ഒഴിവ് ജൂനിയർ അക്കൗണ്ടൻ്റ്: 42 ഒഴിവ് എന്നീ തസ്തികകളിലേക്കാണ് അവസരം.

യോഗ്യതകളുടെയും തൊഴിൽ പരിചയത്തിന്റെയും അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് നിയമനം. സിബിഎസ്ഇ നിയമങ്ങൾ അനുസരിച്ചായിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. ഉദ്യോഗാർഥികൾ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കണം.
അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി ഏപ്രിൽ 11ആണ്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനും https://www.cbse.gov.in/ സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News