പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

ഹയർ സെക്കന്ററി അധ്യാപക സ്‌ഥലംമാറ്റ ഉത്തരവിന് സ്റ്റേ: പുതിയ ലിസ്റ്റ് വേണം

Feb 21, 2024 at 8:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഹയർസെക്കന്ററി അധ്യാപക സ്‌ഥലംമാറ്റ ഉത്തരവിന് കേരള അഡ്‌മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് ട്രൈബ്യൂണലിന്റെ സ്‌റ്റേ. സ്ഥലം മാറ്റം സംബന്ധിച്ച് 16ന് സംസ്ഥാന സർക്കാർ പുറത്തിറക്കിയ ഉത്തരവാണ് സ്റ്റേ ചെയ്തത്. സ്ഥലംമാറ്റ മാനദണ്ഡവും ട്രൈബ്യൂണൽ വിധിയും ലംഘിച്ചു നടത്തിയെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയാണ് സ്റ്റേ ഉത്തരവ്. ഔട്ട് സ്‌റ്റേഷൻ വെയ്‌റ്റേജ് പരിഗണിച്ച് 10 ദിവസത്തിനകം എല്ലാ സ്‌റ്റേഷനിലും പുതിയ ലിസ്‌റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കണമെന്ന് ഡിവിഷൻ ബെഞ്ച് നിർദേശവും നൽകി.

Follow us on

Related News