പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

അലഹബാദ് മ്യൂസിയത്തിൽ സ്ഥിരജോലി: യോഗ്യത പ്ലസ്ടു

Feb 1, 2024 at 1:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:അലഹബാദ് മ്യൂസിയത്തിൽ എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് വിവിധതരം തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ക്യൂറേറ്റർ, ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ്, എൽ ഐ പി എ തുടങ്ങി എട്ടോളം ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം. നിയമനം നടത്തുന്ന എല്ലാ പോസ്റ്റിലേക്കും 30 വയസ് വരെയാണ് പ്രായ പരിധി. സംവരണ വിഭാഗക്കാർക്ക് വയസ്സിളവുണ്ട്. ഓരോ തസ്തികകൾക്കും അനുസരിച്ചാണ് യോഗ്യത. അപേക്ഷാഫീസ് ജനറൽ, ഒബിസി വിഭാഗത്തിന് 500 ഉം എസ് സി , എസ്.ടി വിഭാഗക്കാർക്ക് 250 രൂപയുമാണ്. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ യോഗ്യത മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഫൊബ്രുവരി 14 നകം തപാൽ വഴി അപേക്ഷിക്കണം. വിജ്ഞാപനത്തിലുള്ള അപേക്ഷ ഫോം പൂരിപ്പിച്ച് Director, Allahabad Museum, Chandrashekhar Azad Park, Prayagraj211002 എന്ന വിലാസത്തില്‍ ഫെബ്രുവരി 14ന് മുമ്പ് തപാല്‍ വഴി അയക്കുക.

Follow us on

Related News