പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

അലഹബാദ് മ്യൂസിയത്തിൽ സ്ഥിരജോലി: യോഗ്യത പ്ലസ്ടു

Feb 1, 2024 at 1:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:അലഹബാദ് മ്യൂസിയത്തിൽ എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ്ടു യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് വിവിധതരം തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ക്യൂറേറ്റർ, ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ്, എൽ ഐ പി എ തുടങ്ങി എട്ടോളം ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം. നിയമനം നടത്തുന്ന എല്ലാ പോസ്റ്റിലേക്കും 30 വയസ് വരെയാണ് പ്രായ പരിധി. സംവരണ വിഭാഗക്കാർക്ക് വയസ്സിളവുണ്ട്. ഓരോ തസ്തികകൾക്കും അനുസരിച്ചാണ് യോഗ്യത. അപേക്ഷാഫീസ് ജനറൽ, ഒബിസി വിഭാഗത്തിന് 500 ഉം എസ് സി , എസ്.ടി വിഭാഗക്കാർക്ക് 250 രൂപയുമാണ്. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ യോഗ്യത മാനദണ്ഡങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് ഫൊബ്രുവരി 14 നകം തപാൽ വഴി അപേക്ഷിക്കണം. വിജ്ഞാപനത്തിലുള്ള അപേക്ഷ ഫോം പൂരിപ്പിച്ച് Director, Allahabad Museum, Chandrashekhar Azad Park, Prayagraj211002 എന്ന വിലാസത്തില്‍ ഫെബ്രുവരി 14ന് മുമ്പ് തപാല്‍ വഴി അയക്കുക.

Follow us on

Related News