പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

ഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ

Dec 7, 2023 at 7:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:റെയിൽവേ റിക്രൂട്ട്മെന്റ് സെൽ, ഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേ (RRC ECR) വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ അപ്രന്റിസ് നിയമനം നടത്തുന്നു. ആകെ 1,832 അപ്രന്റിസ് തസ്തികകളിലേക്കാണ് നിയമനം. വിജ്ഞാപനത്തിൽ സൂചിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നതുപോലെ ആവശ്യമായ വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകളുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് ഡിസംബർ 9വരെ അപേക്ഷ നൽകാം. ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡിൽ ഐടിഐ യോഗ്യത വേണം..കുറഞ്ഞത് 50 ശതമാനം മാർക്കോടെ പത്താം ക്ലാസ് പാസായ സർട്ടിഫിക്കറ്റോ തത്തുല്യമായ (10+2) പരീക്ഷാ സമ്പ്രദായത്തിന് കീഴിൽ) ഉണ്ടായിരിക്കണം.

അപേക്ഷിക്കാനുള്ള ലിങ്ക്

Follow us on

Related News