പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

2024 JEE മെയിൻ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടി

Dec 1, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:നാഷണൽ ടെസ്റ്റിങ് ഏജൻസിയുടെ ജോയിന്റ് എൻട്രൻസ് എക്സാമിനേഷൻ മെയിൻ (JEE മെയിൻ) 2024 സെഷൻ 1പരീക്ഷയുടെ രജിസ്ട്രേഷൻ സമയം നീട്ടി. പുതിയ ഉത്തരവ് അനുസരിച്ച് ഡിസംബർ 4 വരെ അപേക്ഷ നൽകാം. http://jeemain.nta.nic.in വഴി അപേക്ഷിക്കാം. പരീക്ഷ 2024 ജനുവരി 24 മുതൽ ഫെബ്രുവരി 1 വരെ നടക്കും. അപേക്ഷകളിലെ തിരുത്തൽ ഡിസംബർ 6 മുതൽ 8 വരെ നടത്താം. അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് പരീക്ഷയ്ക്ക് മൂന്ന് ദിവസം മുൻപായി വെബ്സൈറ്റ് വഴി ലഭ്യമാക്കും. പരീക്ഷാഫലം 2024 ഫെബ്രുവരി 12ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. പരീക്ഷയ്ക്കുള്ള അപേക്ഷ സമർപ്പണം നവംബർ ഒന്നുമുതൽ https://jeemain.nta.ac.in വഴി ആരംഭിച്ചിരുന്നു.

Follow us on

Related News