പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

2024 JEE മെയിൻ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടി

Dec 1, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:നാഷണൽ ടെസ്റ്റിങ് ഏജൻസിയുടെ ജോയിന്റ് എൻട്രൻസ് എക്സാമിനേഷൻ മെയിൻ (JEE മെയിൻ) 2024 സെഷൻ 1പരീക്ഷയുടെ രജിസ്ട്രേഷൻ സമയം നീട്ടി. പുതിയ ഉത്തരവ് അനുസരിച്ച് ഡിസംബർ 4 വരെ അപേക്ഷ നൽകാം. http://jeemain.nta.nic.in വഴി അപേക്ഷിക്കാം. പരീക്ഷ 2024 ജനുവരി 24 മുതൽ ഫെബ്രുവരി 1 വരെ നടക്കും. അപേക്ഷകളിലെ തിരുത്തൽ ഡിസംബർ 6 മുതൽ 8 വരെ നടത്താം. അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് പരീക്ഷയ്ക്ക് മൂന്ന് ദിവസം മുൻപായി വെബ്സൈറ്റ് വഴി ലഭ്യമാക്കും. പരീക്ഷാഫലം 2024 ഫെബ്രുവരി 12ന് പ്രഖ്യാപിക്കും. പരീക്ഷയ്ക്കുള്ള അപേക്ഷ സമർപ്പണം നവംബർ ഒന്നുമുതൽ https://jeemain.nta.ac.in വഴി ആരംഭിച്ചിരുന്നു.

Follow us on

Related News