പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

2024ലെ വിവിധ മെഡിക്കൽ പരീക്ഷാ തീയതികൾ അറിയാം

Nov 10, 2023 at 8:30 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രാജ്യത്തെ മെഡിക്കൽ വിദ്യാഭ്യാസ രംഗത്ത് 2024ൽ നടക്കുന്ന വിവിധ പരീക്ഷകളുടെ തീയതികൾ നാഷനൽ ബോർഡ് ഓഫ് എക്സാമിനേഷൻസ് ഇൻ മെഡിക്കൽ സയൻസസ് (NBEMS) പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. താത്കാലിക പരീക്ഷാ കലണ്ടറാണ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്. വിദേശത്ത് മെഡിക്കൽ പഠനം നടത്തിയവർക്കുള്ള 2023 ഡിസംബർ സെഷൻ യോഗ്യതാ പരീക്ഷയായ എഫ്എംജിഇയും ഫോറിൻ ഡെന്റൽ സ്ക്രീനിങ് ടെസ്റ്റും (ബിഡിഎസ്)
ജനുവരി 20ന് നടക്കും. ഡിഎൻബി ഫൈനൽ പ്രാക്ടിക്കൽ പരീക്ഷ ജനുവരി ഫെബ്രുവരി മാസങ്ങളിലാണ് നടക്കുക. തീയതി പിന്നീട് അറിയിക്കും.
നീറ്റ് എംഡിഎസ് ഫെബ്രുവരി 9നും നീറ്റ് പിജി മാർച്ച് 3നും ഫോറിൻ ഡെന്റൽ സ്ക്രീനിങ് ടെസ്റ്റ് (എംഡിഎസ്, പിജി
ഡിപ്ലോമ) മാർച്ച് 16നും എഫ്എംജിഇ ജൂൺ മാസത്തിലും നടക്കും.

Follow us on

Related News