പ്രധാന വാർത്തകൾ
പവർഗ്രിഡ് കോർപറേഷനിൽ ജൂനിയർ ടെക്നിഷ്യൻ ട്രെയിനികൾ: അപേക്ഷ 12വരെഇന്റലിജൻസ് ബ്യൂറോയിൽ ഓഫിസർ നിയമനം: ബിരുദധാരികൾക്ക് അവസരംഐഡിബിഐ ബാങ്കിൽ ജൂനിയർ അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ, എക്സിക്യുട്ടീവ് നിയമനം: 2100 ഒഴിവുകൾസ്‌റ്റേറ്റ് ബാങ്ക് ഓഫ് ഇന്ത്യയിൽ ഓഫീസർ നിയമനം: 5447 ഒഴിവുകൾഎഞ്ചിനീയറിങ് ബിരുദധാരികൾക്ക് എൻഎൽസി ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡിൽ അവസരം: 295 ഒഴിവുകൾപിജി മെഡിക്കൽ ഒഴിവ് സീറ്റുകൾ, ഫാർമസി/ പാരാമെഡിക്കൽ അഞ്ചാം അലോട്ട്‌മെന്റ്ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ബോർഡ് പരീക്ഷ 17ന്: സ്‌ക്രൈബിനെ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷ നൽകാംസംസ്‌ഥാന സ്കൂ‌ൾ ശാസ്ത്രോത്സവത്തിന് തിരുവനന്തപുരത്ത് തുടക്കമായികണ്ണൂർ സർവകലാശാല വിസി പുനർനിയമനം സുപ്രീംകോടതി റദ്ദാക്കിഓഫീസുകളിലിരുന്ന് സ്കൂൾ പരിശോധനാ റിപ്പോര്‍ട്ട് തയ്യാറാക്കരുത്: സ്കൂൾ രേഖകൾ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസിൽ എത്തിക്കേണ്ടതില്ല

GATE 2024: രജിസ്‌ട്രേഷൻ തീയതി വീണ്ടും നീട്ടി

Oct 7, 2023 at 8:29 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രാജ്യത്തെ ഐഐടികൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ കേന്ദ്രസർക്കാരിന്റെ ധനസഹായത്തോടെയുള്ള പി ജി, പിഎച്ച്ഡി പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഗ്രാജ്വറ്റ് ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് ഇൻ എൻജിനീയറിങ് (GATE) പരീക്ഷയുടെ റജിസ്ട്രേഷൻ തീയതി വീണ്ടും നീട്ടി. ഒക്ടോബർ 12 വരെ പിഴയില്ലാതെയും 13 മുതൽ 20 വരെ പിഴയോടുകൂടി യും അപേക്ഷ സമർപ്പുക്കാം. റജിസ്ട്രേഷനുള്ള അവസാന തീയതി രണ്ടാം തവണയാണു നീട്ടി നൽകുന്നത്.
ഒക്ടോബർ 5നായിരുന്നു അവസാന തീയതി. 2024 ഫെബ്രുവരി 3 മുതൽ 11വരെയാണ് പരീക്ഷ. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും രജിസ്‌ട്രേഷനും http://gate2024.iisc.ac.in സന്ദർശിക്കുക.

Follow us on

Related News