പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

മൂന്നാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്‌മെന്റ് അപേക്ഷ 3മുതൽ

Aug 1, 2023 at 10:17 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ഈ വർഷത്തെ മൂന്നാമത്തേതും അവസാനത്തേതുമായ പ്ലസ് വൺ സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റിനുള്ള വിജ്ഞാപനം ഓഗസ്റ്റ് 3ന് രാവിലെ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫറിനു ശേഷമുള്ള വേക്കൻസിയും വിശദ നിർദേശങ്ങളും 3ന് രാവിലെ 9മണിയോടെ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. ഓഗസ്റ്റ് മൂന്നിന് രാവിലെ 10 മുതൽ അപേക്ഷാ സമർപ്പണം ആരംഭിക്കും. നാളെ രാവിലെ മുതൽ നടക്കുന്ന സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ മാറ്റത്തിനു ശേഷം വരുന്നു ഒഴിവുകളും പുതിയതായി അനുവദിച്ച അധിക ബാച്ചുകളിലെ സീറ്റുകളും പരിഗണിച്ചാണ് മൂന്നാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റിനുള്ള വേക്കൻസി ലിസ്റ്റ് പ്രസിദ്ധീകരിക്കുക. ഈ ലിസ്റ്റ് പ്രകാരമാണ് ഓഗസ്റ്റ് 3ന് രാവിലെ 10മുതൽ അപേക്ഷ സമർപ്പണം ആരംഭിക്കുക.

Follow us on

Related News