പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ലഹരിക്കെതിരെ നാടകവും ഫ്ലാഷ്മോബുമായി അരിപ്പ ഗവ. മോഡൽ റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂൾ

Jun 26, 2023 at 6:03 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lvi1nIucsW65nmHNAWmwHo

പുനല്ലൂർ: അരിപ്പ ഗവൺമെന്റ് മോഡൽ റസിഡൻഷ്യൽ സ്കൂളിൽ അന്താരാഷ്ട്ര ലഹരി വിരുദ്ധ ദിനം ആചരിച്ചു. ലഹരി വിരുദ്ധ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് നടന്ന ലഹരിവിരുദ്ധ സന്ദേശ റാലി ഫ്ലാഗ് ഓഫ് കർമ്മം സ്കൂൾ സീനിയർ സൂപ്രണ്ട് വി സുരേഷ് നിർവഹിച്ചു. തുടർന്ന് ഹൈ സ്കൂൾ വിഭാഗം വിദ്യാർത്ഥികൾ ചോഴിയക്കോട് അങ്ങാടിയിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ നാടകം അവതരിപ്പിച്ചു. ഹയർ സെക്കണ്ടറി വിഭാഗം വിദ്യാർത്ഥികളുടെ നേതൃത്വത്തിൽ മടത്തറ ടൗണിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ ഫ്ലാഷ് മോബും അവതരിപ്പിച്ചു.

\"\"

കൂടാതെ യു പി, എച്ച് എസ്, എച്ച് എസ് എസ് വിഭാഗം കുട്ടികൾക്കായി ക്വിസ് മത്സരവും നടത്തി. സ്കൂൾ മനേജർ വി.ഗോപകുമാർ, സ്കൂൾ എച്ച് എം ഇൻ ചാർജ് സ്മിത ബി ദാസ്, അധ്യാപകരായ എസ്. ബിനുകുമാർ, രാജേഷ് നീലാഞ്ജനം, ഉണ്ണികൃഷ്ണൻ, അജ്മൽ ഖാൻ, റമീസ് സി. ആർ വിദ്യാർത്ഥികളായ ശ്രീജിത്ത്‌.എസ്, അഖിലേഷ്.കെ, ഹരൻ. സി, അദിൻ. എം എന്നിവർ നേതൃത്വം നൽകി.

\"\"

Follow us on

Related News