പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന അപേക്ഷ നാളെ വരെ: അപേക്ഷകൾ 4.29 ലക്ഷം കടന്നു

Jun 8, 2023 at 4:17 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: ഈ വർഷത്തെ പ്ലസ്
വൺ ആദ്യഘട്ട പ്രവേശനത്തിനുള്ള അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനുള്ള അവസാന സമയം നാളെ (ജൂൺ 9)അവസാനിക്കും. നാളെ രാത്രിവരെ ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാം. ഇതുവരെ 4.29 ലക്ഷം വിദ്യാർത്ഥികൾ അപേക്ഷ സമർപ്പിച്ചു. കൂടുതൽ അപേക്ഷകർ മലപ്പുറം ജില്ലയിലാണ്. 71607 അപേക്ഷകർ. കുറവ് വയനാട്ടിലാണ് (11080). സംസ്ഥാനത്ത് ആകെ അപേക്ഷകരിൽ 23,230 പേർ സിബിഎസ്ഇയിൽ നിന്നുള്ളവരാണ്.

\"\"


ഐസിഎസ്ഇയിൽ നിന്ന് 2437 പേരും അപേക്ഷ നൽകിയിട്ടുണ്ട്. അപേക്ഷ നൽകിയ കേരള എസ്എസ്എൽസി വിദ്യാർത്ഥികളുടെ എണ്ണം 3,97,337.

\"\"

Follow us on

Related News