പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

അഖിലേന്ത്യാ അവാർഡി ടീച്ചേഴ്സ് ഗുരുശ്രേഷ്ഠ പുരസ്ക്കാരം

May 18, 2023 at 9:34 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

കൊല്ലം: അഖിലേന്ത്യാ അവാർഡി ടീച്ചേഴ്സ് നൽകുന്ന ഗുരുശ്രേഷ്ഠ പുരസ്ക്കാരം മലപ്പുറം തിരൂർ ആലത്തിയൂർ കെഎച്ച്എം ഹയർ സെക്കന്ററി സ്ക്കൂളിലെ എ.സി.പ്രവീൺ ഏറ്റുവാങ്ങി. അധ്യാപക- സാമൂഹിക പ്രവർത്തനങ്ങൾ പരിഗണിച്ചു ഹയർ സെക്കണ്ടറി വിഭാഗത്തിൽ നൽകുന്ന സംസ്ഥാന തല അവാർഡാണ്. കൊമേഴ്സ് അധ്യാപകനാണ് പ്രവീൺ. കഴിഞ്ഞ വർഷം കേരള സംസ്ഥാന പി.ടി.എ അവാർഡ് ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി ഡോ. ബിന്ദുവിൽ നിന്ന് പ്രവീണിന് ലഭിച്ചിരുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News