പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ ബാങ്കിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനം: അപേക്ഷ 15വരെ

May 5, 2023 at 2:31 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/LgOArk3v5JW3X6wcv6DsUQ SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha

തിരുവനന്തപുരം: സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ ബാങ്കിലെ വിവിധ തസ്തികകളിലെ ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. മാർക്കറ്റിങ്, ഇൻഡസ്ട്രി ഇവന്റുകൾ, സോഷ്യൽ മീഡിയ മാനേജ്മെന്റ്, സെർച്ച് എഞ്ചിൻ ഒപ്റ്റിമൈസേഷൻ എന്നീ തസ്തികകളിലേക്കാണ് നിയമനം. ഓൺലൈൻ ആയി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി മെയ് 15 ആണ്. വിശദാംശങ്ങൾ താഴെ നൽകുന്നു.

ബോർഡിന്റെ പേര്South Indian Bank
തസ്തികയുടെ പേര്Marketing – Industry Events, Social Media Management,Search Engine Optimisation
ഒഴിവുകളുടെ എണ്ണംവിവിധ
വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതMBA
പ്രവർത്തി പരിചയം4 years
പ്രായ പരിധി40 years
വാർഷിക ctcനിയമനത്തിന്റെ സ്കെയിൽ, പോസ്റ്റിംഗ് സ്ഥലം, മറ്റ് ഘടകങ്ങൾ എന്നിവയെ ആശ്രയിച്ച് 10.25 ലക്ഷം മുതൽ 14.50 ലക്ഷം രൂപ വരെ.
തിരഞ്ഞെടുപ്പ് രീതിഷോർട്ട്‌ലിസ്റ്റിംഗും അഭിമുഖവും
അപേക്ഷിക്കേണ്ട രീതിഓൺലൈൻ
അപേക്ഷ ഫീസ്Rs.100/-
അവസാന തീയതി15.05.2023
Notification LinkCLICK HERE
Official Website linkCLICK HERE
\"\"

Follow us on

Related News