പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

നടപടികൾ പൂർത്തിയായാലുടൻ 4വർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദു

May 5, 2023 at 1:58 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/LgOArk3v5JW3X6wcv6DsUQ SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha

മലപ്പുറം: കേരളത്തിലെ സർവകലാശാലകളിൽ 4വർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ ആരംഭിക്കാനുള്ള നടപടികൾ പുരോഗമിക്കുകയാണെന്നും ഇത് പൂർത്തിയായാൽ ഉടൻ കോഴ്‌സുകൾ ആരംഭിക്കുമെന്നും മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദു. മലപ്പുറം തവനൂരിൽ അസാപ് കമ്മ്യൂണിറ്റി സ്കിൽ പാർക്ക് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യാൻ എത്തിയതായിരുന്നു മന്ത്രി. കരിക്കുലം പരിഷ്ക്കരണ പ്രക്രിയകൾ നടന്നു വരികയാണ്. ഇതിനു ശേഷം സിലബസ് രൂപീകരണം പൂർത്തിയായാലുടൻ 4 വർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും. ദേശീയവും അന്തർദേശീയവുമായ റാങ്കിങിലേക്ക് വളരാൻ കേരളത്തിലെ ഉന്നത വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളെ സഹായിക്കാൻ കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂഷണൽ റാങ്കിങ് ഫ്രെയിം വർക്കിന് കഴിയുമെന്നും മന്ത്രി പറഞ്ഞു. മലപ്പുറം തവനൂരിൽ ആരംഭിച്ച അസാപ്പ് കമ്മ്യൂണിറ്റി സ്കിൽ പാർക്കിന്റെ ഉദ്ഘാടനം മന്ത്രി നിർവഹിച്ചു. 17. കോടി രൂപ ചെലവിലാണ് തവനൂരിൽ സ്കിൽ പാർക്ക് സ്ഥാപിച്ചത്.

\"\"

Follow us on

Related News