പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

എൽപി, യുപി സ്കൂൾ പ്രധാന അധ്യാപകർക്കുള്ള പരിശീലനം ഏപ്രിൽ 11,12 തീയതികളിൽ

Apr 6, 2023 at 10:25 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: പുതിയതായി സ്ഥാനക്കയറ്റം ലഭിച്ച എൽപി, യുപി സ്കൂൾ പ്രധാന അധ്യാപകർക്കായി ഓൺലൈൻ ഫൗണ്ടേഷൻ ലെവൽ നാലാം ബാച്ച് പരിശീലനം (EVOLVE) ഏപ്രിൽ 11,12 തീയതികളിൽ നടക്കും. പരമാവധി 200 പേർ അടങ്ങുന്ന ബാച്ചുകളായി തിരിച്ചാണ് പരിശീലനം. നാലാം ബാച്ച് പരിശീലനം ഏപ്രിൽ 11, 12 തീയതികളിലായി ഗൂഗിൾ മീറ്റ് പ്ലാറ്റ് ഫോമിലാണ് സംഘടിപ്പിക്കുന്നത്. ഏപ്രിൽ 11,12 തീയതികളിൽ നടക്കുന്ന പരിശീലന പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുവാൻ നാലാം ബാച്ചിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള എല്ലാ എൽപി, യുപി സ്കൂൾ പ്രധാന അധ്യാപകർക്കും നിർദ്ദേശം നൽകാൻ സീമാറ്റ് ഡയറക്ടർ ഇറക്കിയ ഉത്തരവിൽ പറയുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News

കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാക്കാലമായതിനാൽ കുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത...