പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

യുഎഇ യിലെ വിവിധ സ്ഥാപനങ്ങളിൽ 100ൽ അധികം ഹൗസ് കീപ്പിങ് സ്റ്റാഫുകളുടെ ഒഴിവുകൾ

Apr 6, 2023 at 12:24 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം:കേരള സർക്കാർ സ്ഥാപനമായ ഓവർസീസ് ഡെവലപ്മെൻ്റ് ആൻഡ് എംപ്ളോയ്മെന്റ് കൺസൾട്ടന്റ് (ഒഡേ പെക്) യുഎഇ യിലെ വിവിധ സ്ഥാപനങ്ങളിലേക്ക് ഹൗസ് കീപ്പിങ് സ്റ്റാഫുകളെ നിയമിക്കുന്നു. 100ൽ അധികം ഒഴിവകളുണ്ട്. വനിതകൾ മാത്രമാണ് അപേക്ഷിക്കേണ്ടത്. 22- 35 പ്രായപരിധിയിലുള്ള എസ്എസ്എൽസി പാസായവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഇംഗ്ലിഷ് ഭാഷയിലുള്ള പരിജ്ഞാനം അഭികാമ്യം. താമസം, വിസ, എയർ ടിക്കറ്റ് എന്നിവ സൗജന്യവും, ശമ്പളം ഏകദേശം 22500 രൂപയും ലഭിക്കും. ഏപ്രിൽ 10 വരെ അപേക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. ഫോട്ടോ ഉൾപ്പെട്ട ബയോഡാറ്റ, ആധാർ കാർഡ്, പാസ്പോർട്ട്, എസ് എസ് എൽ സി സർട്ടിഫിക്കറ്റ് എന്നിവയുടെ പകർപ്പുകൾ Jobs@odepc.in എന്ന വിലാസത്തിൽ ഇ-മെയിൽ ചെയ്യണം. കൂടുതൽവിവരങ്ങൾ http://odepc.kerala.gov.in എന്ന വെബ് സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്.

\"\"

Follow us on

Related News