പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിലബസിന് പുറത്തുനിന്ന് ചോദ്യം വന്നാൽ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് പരാതി ഉന്നയിക്കാമെന്ന് സിബിഎസ്ഇകേരളത്തിന് പുതിയ വൈറോളജി ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട്: ഉദ്ഘാടനം നാളെഏവിയേഷൻ വിഭാഗത്തിൽ സീനിയർ ടെക്നിക്കൽ കൺസൾട്ടന്റ് നിയമനം: അപേക്ഷാ തിയതി നീട്ടിവിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കേരള മീഡിയ അക്കാദമിയുടെ ക്വിസ് പ്രസ്സ്: ഒന്നാംസമ്മാനം ട്രോഫിയും ഒരു ലക്ഷം രൂപയുംബിരുദം മുതലുള്ള വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ‘സ്നേഹപൂർവം’ പദ്ധതിക്ക് അപേക്ഷിക്കാംഎയ്ഡഡ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിൽ നോൺ വൊക്കേഷണൽ അധ്യാപക ഒഴിവ്പട്ടിക വിഭാഗക്കാർക്ക് മെഡിക്കൽ, എൻജിനീയറിങ് എൻട്രൻസ് ക്രാഷ് കോഴ്സ്‘മാർച്ച്‌’ പരീക്ഷാ ഹാളിലേക്ക്: എസ്എസ്എൽസി, ഹയർ സെക്കൻഡറി ക്രമീകരണങ്ങൾ പൂർത്തിയായിPM-YASASVI 2024: വിദ്യാഭ്യാസ ആനുകൂല്യത്തിന് അപേക്ഷിക്കാംഅസി.പ്രഫസർ, ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, ഹിന്ദി അദ്ധ്യാപകൻ, ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾ

JEE MAIN 2023: രണ്ടാം സെഷൻ പരീക്ഷകൾക്ക് തുടക്കം

Apr 6, 2023 at 9:07 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം:ജോയിന്റ് എൻട്രൻസ് എക്സാമിനേഷൻ (JEE) മെയിൻ 2023 ഏപ്രിൽ സെഷൻ പരീക്ഷകൾ തുടങ്ങി. രാവിലെ 9മുതൽ രാജ്യത്തെ വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളിൽ പരീക്ഷ ആരംഭിച്ചു. നാഷണൽ ടെസ്റ്റിങ് ഏജൻസി (എൻടിഎ) ജെഇഇ മെയിൻ സെഷൻ 2 പരീക്ഷകൾ രണ്ട് ഷിഫ്റ്റുകളിലായാണ് നടത്തുന്നത്. രാവിലെ 9 മണിക്ക് ആരംഭിച്ച പ്രഭാത ഷിഫ്റ്റ് 12 മണി വരെ തുടരും. ഉച്ചയ്ക്ക് ശേഷം 3 മണി മുതൽ 6 മണിവരെ രണ്ടാം ഷിഫ്റ്റ്‌ നടക്കും.
ഏപ്രിൽ 6,8, 10, 11, 12 തീയതികളിലാണ് മെയിൻ പരീക്ഷ നടക്കുന്നത്.

\"\"

13, 15 തീയതികൾ റിസർവ് ദിനങ്ങളായി മാറ്റിവെച്ചിട്ടുണ്ട്. രണ്ട് പേപ്പറുകളാണ് പരീക്ഷക്കുള്ളത്. എൻഐടി, ഐഐടി, കേന്ദ്ര ധനസഹായത്തോടെയുള്ള സാങ്കേതിക സ്ഥാപനങ്ങൾ, പങ്കാളികളായ സംസ്ഥാന സർക്കാറുകളുടെ അംഗീകാരമുള്ള സ്ഥാപനങ്ങൾ/യൂനിവേഴ്സിറ്റികൾ എന്നിവിടങ്ങളിലെ പ്രവേശനത്തിനുള്ളതാണ് ഒന്നാം പേപ്പർ. ബി.ആർക്ക്, ബി.പ്ലാനിങ് പ്രവേശനത്തിനുള്ളതാണ് രണ്ടാം
പേപ്പർ. രാജ്യത്തെ ഉന്നത സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളായ ഐ.ഐ.ടികളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനത്തിന് നടത്തുന്ന ജെഇഇ (അഡ്വാൻസ്ഡ്) പരീക്ഷയ്ക്കുള്ള യോഗ്യത പരീക്ഷകൂടിയാണിത്.

\"\"

Follow us on

Related News