പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

UGC-NET ഡിസംബർ പരീക്ഷ: ഉത്തര സൂചിക വന്നു

Mar 24, 2023 at 11:52 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/LPdgjR7UuJU02aS9DYdOsL

തിരുവനന്തപുരം:യൂണിവേഴ്സിറ്റി ഗ്രാന്റ്സ് കമ്മീഷൻ- നാഷണൽ എലിജിബിലിറ്റി ടെസ്റ്റ് (UGC-NET) ഡിസംബർ പരീക്ഷയുടെ ഉത്തരസൂചികകൾ എൻടിഎ പുറത്തിറക്കി. യുജിസി നെറ്റ് ഡിസംബർ സൈക്കിളിന്റെ പ്രൊവിഷണൽ ഉത്തര സൂചികകളും ചോദ്യപേപ്പറും ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റിൽ ഇപ്പോൾ പരിശോധിക്കാം. http://ugcnet.nta.nic.in വഴി ഇത് ലഭ്യമാണ്.
രാജ്യത്തെ 186 നഗരങ്ങളിലെ 663 കേന്ദ്രങ്ങളിലായി 8,34,537 വിദ്യാർത്ഥികളാണ് പരീക്ഷ എഴുതിയത്.

ഉത്തരം സൂചികയിൽ ആക്ഷേപമുള്ള തൃപ്തരല്ലാത്ത ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് റീഫണ്ടബിൾ പ്രോസസ്സിങ് ഫീസായി ചലഞ്ച് ചെയ്ത ഓരോ ചോദ്യത്തിനും 200 രൂപ ഫീസ് നൽകി ചോദ്യം ചെയ്യാം \”ഉത്തരം കീയിൽ തൃപ്തരല്ലാത്ത ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് റീഫണ്ടബിൾ പ്രോസസ്സിംഗ് ഫീസായി ചലഞ്ച് ചെയ്ത ഓരോ ചോദ്യത്തിനും 200 രൂപ ഫീസ് നൽകി അതിനെ ചോദ്യംചെയ്യാം. വിദ്യാർത്ഥികൾ ഉന്നയിച്ച എതിർപ്പുകൾ പരിഗണിച്ച ശേഷം എൻടിഎ അന്തിമ ഉത്തരസൂചിക പുറത്തിറക്കും.

\"\"

ഉത്തരസൂചിക എങ്ങനെ പരിശോധിക്കാം
🌐UGC NET 2023 ഉത്തരസൂചികകൾ പരിശോധിക്കുന്നതിന്, ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾ താഴെപ്പറയുന്ന ഘട്ടങ്ങൾ പാലിക്കേണ്ടതുണ്ട്

🌐വെബ്സൈറ്റ് – http://ugcnet.nta.nic.in ലോഗിൻ ചെയ്യുക. ഹോംപേജിലെ \”ഉത്തരം കീ ചലഞ്ച്\” എന്നതിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.
പുതിയ പേജിൽ നിങ്ങളുടെ ആപ്ലിക്കേഷൻ നമ്പർ, പാസ്‌വേഡ് അല്ലെങ്കിൽ ജനനത്തീയതി എന്നിവ നൽകുക. ഇത് സമർപ്പിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങളുടെ UGC NET 2023 ഉത്തരസൂചികകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കും.
🌐യുജിസി നെറ്റ് പരീക്ഷയുടെ ഉത്തരസൂചികകൾ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം പരിശോധിക്കുക എതിർപ്പുകൾ ഉന്നയിക്കുക (എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ) ഫീസ് അടയ്ക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News