പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ഗവ.ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളുകളിലെ 110 ജൂനിയർ ഇംഗ്ലീഷ് അധ്യാപകർ ഈമാസം ജോലിയിൽ നിന്ന് പുറത്താകും

Mar 11, 2023 at 2:24 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/LPdgjR7UuJU02aS9DYdOsL

തിരുവനന്തപുരം:സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ ഹയർസെക്കന്ററി സ്കൂളുകളിലെ 110 ജൂനിയർ ഇംഗ്ലീഷ് അധ്യാപകർ ജോലിയിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കുന്നു. പി.എസ്.സി. വഴി നിയമിതരായ അധ്യാപകരാണ് തസ്തിക നിർണയത്തിലെ വിദ്യാർത്ഥികളുടെ കുറവിനെ തുടർന്ന് പുറത്താകുന്നത്. കുട്ടികളുടെ എണ്ണവും ബാച്ചും അനുസരിച്ച് ആഴ്ചയിൽ 7
ഇംഗ്ലിഷ് പീരിയഡിൽ താഴെയുള്ള സ്കൂളുകളിലെ തസ്തിക യിലുണ്ടായിരുന്ന വരാണ് ഈ അധ്യാപകർ. കഴിഞ്ഞ അധ്യയന വർഷത്തെ തസ്തിക നിർണയത്തിൽ കുറവു വന്ന തസ്തികകളിൽ ഉൾപ്പെട്ട 110 അധ്യാപകരെ ഈ വർഷം സൂപ്പർ ന്യൂമററി തസ്തികയിൽ നിലനിർത്തിയിരിക്കുകയായിരുന്നു.

\"\"

ഈ ഉത്തരവിന്റെ കാലാവധി മാർച്ച് 31ന് അവസാനിക്കുന്നതോടെയാണ് ഈ അധ്യാപകർക്ക് ജോലി നഷ്ടമാകുന്നത്. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഉത്തരവ് പൊതു വിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടർ പുറത്തിറക്കി. പുറത്താക്കുന്നവരെ റഗുലർ തസ്തിക ഉണ്ടാകുന്ന മുറയ്ക്ക് സീനിയോറിറ്റിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ പുനർനിയമനം നടത്തുമെന്നും ഉത്തരവിൽ വ്യക്തമാക്കുന്നു. എന്നാൽ പുനർനിയമനം
എന്നുണ്ടാകുമെന്ന കാര്യത്തിൽ വ്യക്തതയില്ല.
പുറത്താക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് വേതനവും മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങളും നഷ്ടമാകും.

\"\"

Follow us on

Related News