പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ഹരിതവിദ്യാലയം റിയാലിറ്റി ഷോ ഒന്നാംസമ്മാനം വയനാട് ഓടപ്പാലം ഗവ. ഹൈസ്കൂളിനും മലപ്പുറം പുറത്തൂർ ഗവ. യുപി സ്കൂളിനും

Mar 2, 2023 at 1:23 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

തിരുവനന്തപുരം:പൊതുവിദ്യാലയങ്ങളിലെ മികവുകൾ കണ്ടെത്തുന്നതിനും മികച്ച മാതൃകകൾ പങ്കുവെയ്ക്കുന്നതിനും സംഘടിപ്പിച്ച രാജ്യത്തെ ആദ്യ വിദ്യാഭ്യാസ റിയാലിറ്റി ഷോയായ \’ഹരിത വിദ്യാലയ\’ത്തിൽ ഒന്നാം സമ്മാനം വയനാട് ഓടപ്പാലം ഗവ. ഹൈസ്കൂളിനും മലപ്പുറം പുറത്തൂർ ഗവ. യുപി സ്കൂളിനും. ഹരിതവിദ്യാലയം 3-ാം സീസണിന്റെ ഗ്രാന്റ് ഫിനാലെ തിരുവനന്തപുരം ജിമ്മി ജോർജ് ഇൻഡോർ സ്‌റ്റേഡിയത്തിൽ നടന്നു. മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ സമ്മാനവിതരണം നടത്തി . പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി അധ്യക്ഷനായി. റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ രണ്ടാം സ്ഥാനം കൊല്ലം ഇരവിപുരം ഗവ. എൽപി സ്കൂളും പാലക്കാട്‌ എടത്തനാട്ടുകര ജിഒഎച്ച്എസ്എസും നേടി. മൂന്നാം സ്ഥാനം കൊല്ലം കടയ്ക്കൽ ഗവ. ഹൈസ്കൂളും ആലപ്പുഴ കടക്കരപ്പള്ളി ജിഎൽപി സ്കൂളും കരസ്ഥമാക്കി.

\"\"


ഏറ്റവും മികച്ച സ്‌കൂളിന് 20 ലക്ഷം രൂപയാണ് പുരസ്‌കാരം. ഒന്നും രണ്ടും സമ്മാനത്തുക യഥാക്രമം 15 ലക്ഷം, 10 ലക്ഷം എന്നിങ്ങനെയാണ്. ഫൈനലിസ്റ്റുകൾക്ക് 2 ലക്ഷം രൂപ വീതവും ലഭിക്കും. വ്യത്യസ്ത പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തിയ സ്‌കൂളുകൾക്ക് പ്രത്യേക പുരസ്‌കാരങ്ങൾ ഉണ്ട്. ഷോയിലെ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തിയ കുട്ടികൾക്കും സമ്മാനങ്ങൾ നൽകും.

\"\"

Follow us on

Related News