പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിൽ
പുതിയ 6കോഴ്സുകൾക്ക് അംഗീകാരം

Feb 21, 2023 at 10:39 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Ce7kAu5nnHX7LD7X4pg8Xw

കൊല്ലം:ശ്രീനാരായണഗുരു ഓപ്പണ്‍ യൂണിവേഴ്സിറ്റിക്ക് 4 ബിരുദ കോഴ്സുകളും 2 ബിരുദാനന്തരബിരുദ പ്രോഗ്രാമുകൾകൂടി ആരംഭിക്കാന്‍ യുജിസി അംഗീകാരം നൽകി. ഹിസ്റ്ററി, ഫിലോസഫി, സോഷ്യോളജി, ഇക്കണോമിക്സ്, എന്നീ വിഷയങ്ങളില്‍ ബിരുദ പ്രോഗ്രാമുകളും ഹിസ്റ്ററി, സോഷ്യോളജി എന്നീ വിഷയങ്ങളില്‍ ബിരുദാനന്തരബിരുദ പ്രോഗ്രാമുകൾക്കാണ് അംഗീകാരം ലഭിച്ചത്. ബി.എ ഫിലോസഫി പ്രധാനമായും ശ്രീനാരായണ ഗുരുവിനെക്കുറിച്ചുള്ള പഠനത്തിനായാണ്. ജനുവരി-ഫെബ്രുവരി സെഷനില്‍ കോഴ്സുകളിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം സര്‍വ്വകലാശാല ആരംഭിക്കും. മാര്‍ച്ച് 1 മുതല്‍ 31വരെ പ്രവേശനത്തിന് ഓണ്‍ലൈനായി http://sgou.ac.in എന്ന വെബ്സെറ്റില്‍ അപേക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. വിശദ വിവരങ്ങൾ വെബ്സൈറ്റിൽ ഉടൻ ലഭ്യമാക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News