പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

സൗത്ത് വാഴക്കുളം ജി.എൽ.പി സ്കൂളിന് പുതിയ ബസ്

Jan 27, 2023 at 2:42 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

എറണാകുളം: സൗത്ത് വാഴക്കുളം ജി.എൽ.പി സ്കൂളിന് എം.പി ഫണ്ടിൽ നിന്ന് അനുവദിച്ച സ്കൂൾ ബസ് ബെന്നി ബഹനാൻ എം.പി ഫ്ലാഗ് ഓഫ് ചെയ്തു.
അഡ്വ. പി.വി ശ്രീനിജിൻ എം.എൽ.എ യോഗത്തിൽ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വാഴക്കുളം ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡൻറ് ഗോപാൽ ഡിയോ, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഷെജീന ഹൈദ്രോസ്, വികസന സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ അബ്ദുൽ അസീസ്, ആരോഗ്യ വിദ്യാഭ്യാസ സ്റ്റാൻഡിംഗ് കമ്മിറ്റി ചെയർമാൻ സുബൈറുദ്ദീൻ ചെന്താര, സ്കൂൾ രക്ഷാധികാരിയും വാർഡ് മെമ്പറുമായ എ.കെ മുരളീധരൻ, വാർഡ് മെമ്പർമാരായ വിജയലക്ഷ്മി, തമ്പി കുര്യാക്കോസ്, കെ.ജി ഗീതാ, ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് കെ.എ സൽമ,വന്ദേ മാതരം ഗ്രാമീണ വായനശാലാ സെക്രട്ടറി ജി.എന്‍ മോഹനൻ, പെരുമ്പാവൂർ എ.ഇ.ഒ – വി.രമ, ബി.പി.സി പെരുമ്പാവൂർ മീനാ ജേക്കബ്, ജി.എച്ച്.എസ്.എസ് പ്രിൻസിപ്പൽ ആശ ടീച്ചർ, ഹെഡ്മിസ്ട്രസ് സോണിയ, പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് നാസർ, സ്കൂൾ ലീഡർ ഫിദ ഫാത്തിമ, സൗത്ത് വാഴക്കുളം ജി.എൽ.പി.എസ് പി.ടി.എ പ്രസിഡന്റ് പി.ബി റോണി തുടങ്ങിയവർ പങ്കെടുത്തു.

\"\"

Follow us on

Related News