പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

കെഎസ്ടിഎ മലപ്പുറം സമ്മേളനം14 മുതൽ: സംസ്ഥാന സമ്മേളനം ഫെബ്രുവരി 16മുതൽ

Jan 10, 2023 at 4:01 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

മലപ്പുറം: കേരള സ്കൂൾ ടീച്ചേർസ് അസോസിയേഷൻ (കെഎസ്ടിഎ) മലപ്പുറം ജില്ലാ സമ്മേളനം ജനുവരി 14, 15 തീയതികളിൽ വണ്ടൂരിൽ നടക്കും. മന്ത്രിമാരായ ആർ.ബിന്ദു, പി.എ.മുഹമ്മദ് റിയാസ് തുടങ്ങിയവർ വിവിധ സെഷനുകളിൽ പങ്കെടുക്കും. വനിതാസമ്മേളനം, വിദ്യാഭ്യാസ
പാർലമെന്റ്, കലാകായിക മത്സര
ങ്ങൾ, സെമിനാറുകൾ, കലാജാഥ, പ്രകടനം, പൊതുസമ്മേളനം എന്നിവ സമ്മേളനത്തിന്റെ ഭാഗമായിനടക്കും. കെഎസ്ടിഎ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം ഫെബ്രുവരി 16,17,18,19 തീയതികളിൽ കാസർകോട് ജില്ലയിലെ കാഞ്ഞങ്ങാട് നടക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News