പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

കേരള ഹോമിയോ, ആയുർവേദ പി.ജി പ്രവേശനം: അപേക്ഷ ഇന്ന് 5വരെ

Jan 9, 2023 at 3:28 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം:സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ/എയ്ഡഡ്/സ്വാശ്രയ കോളജുകളിൽ ആയുർവേദ, ഹോമിയോ പി.ജി, പി.ജി ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകളിലെ പ്രവേശനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഓൾ ഇന്ത്യ ആയുഷ് പി.ജി എൻട്രൻസ് പരീക്ഷയിൽ യോഗ്യത നേടിയവർക്കാണ് അവസരം.

\"\"

ആയുർവേദ പി.ജി കോഴ്സുകൾ
ജനുവരി 9ന് വൈകീട്ട് 5വരെ ഓൺലൈ
നായി അപേക്ഷ നൽകാം. അപേക്ഷാഫീസ് 1000 രൂപയാണ്. എസ്.സി/എസ്.ടി വിദ്യാർഥികൾക്ക് 500 രൂപ. 50 ശതമാനം മാർക്കോടെ ബിഎഎംഎസ്/ബിഎഎം ബിരുദം വേണം.

ഹോമിയോപ്പതി പി.ജി കോഴ്സുകൾ ഓൺലൈനായി ജനുവരി 10ന് വൈകീട്ട് 5വരെ അപേക്ഷിക്കാം. അപേക്ഷാ ഫീസ് 900 രൂപ. എസ്.സി/എസ്.ടി വിഭാഗങ്ങൾക്ക് 450 രൂപ. തിരുവനന്തപുരം, കോഴിക്കോട് ഗവ. ഹോമിയോപ്പതി മെഡിക്കൽ കോളജു
കളിലായി എം.ഡി കോഴ്സിൽ മെറ്റീരിയ മെഡിക്കൽ, ഹോമിയോപ്പതിക് ഫിലോസഫി, റെപ്പർട്ടറി, പ്രാക്ടിസ് ഓഫ് മെഡിസിൻ കാഷ്വാലിറ്റികളിലാണ് പ്രവേശനം. ബിഎച്ച്എംഎസ് ബിരുദമുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഡിസംബർ 31നകം ഇന്റേൺഷിപ് പൂർത്തിയാക്കിയവരാകണം. അപേക്ഷകർക്ക് പ്രായപരിധിയില്ല. വിശദവിവരങ്ങൾ http://cee.kerala.gov.in ൽ ലഭ്യമാണ്.

\"\"

Follow us on

Related News