പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

സംസ്ഥാന സ്കൂൾ കായികമേളയിൽ ഇതുവരെ 4 മീറ്റ് റെക്കോർഡുകൾ: നേട്ടം പെൺകുട്ടികൾക്ക്

Dec 4, 2022 at 8:20 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാന സ്കൂൾ കായികമേള 2 ദിവസം പിന്നിട്ടപ്പോൾ പിറന്നത് 4 മീറ്റ് റെക്കോർഡുകൾ. സബ് ജൂനിയർ, ജൂനിയർ, സീനിയർ വിഭാഗങ്ങളിലായി 3 പെൺകുട്ടികളും ഒരു ആൺകുട്ടിയുമാണ് മീറ്റ് റെക്കോർഡോടെ സ്വർണ്ണം നേടിയത്. ആദ്യദിനത്തിൽ ജൂനിയർ ആൺകുട്ടികളുടെ പോൾവാൾട്ടിൽ കോതമംഗലം മാർ ബേസിൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ ശിവദേവ് രാജീവ് മീറ്റ് റെക്കോർഡോടെ സ്വർണം നേടി. 4.07 മീറ്ററിലാണ് ശിവദേവ് റെക്കോർഡിട്ടത്. സബ് ജൂനിയർ ഗേൾസ് 3 കിലോ ഷോട്ട്പുട്ടിൽ കാസർകോട് കുട്ടമത്ത് ഗവൺമെന്റ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ പാർവണ ജിതേഷ് 10.11 മീറ്ററോടെ റെക്കോർഡ് തിരുത്തി.
ജൂനിയർ ഗേൾസ് 3 കിലോ ഷോട്ട്പുട്ട് വിഭാഗത്തിൽ കാസർഗോഡ് എളംപച്ചിയിലെ ജിസിഎസ് ഗവൺമെന്റ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ വി. എസ്.അനുപ്രിയ 15.73 മീറ്ററോടെ മീറ്റ് റെക്കോർഡ് നേടി.

\"\"

സീനിയർ പെൺകുട്ടികളുടെ ഒരു കിലോ ഡിസ്കസ് ത്രോയിൽ കാസർകോട് ചീമേനി ഗവൺമെന്റ് ഹയർ സെക്കൻഡറി സ്കൂളിലെ അഖില രാജ് മീറ്റ് റെക്കോഡോടെ സ്വർണ്ണം നേടി. 43.40 മീറ്ററിലാണ് അഖില റെക്കോർഡിട്ടത്. മീറ്റ് റെക്കോർഡ് നേടിയ താരങ്ങളെ മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി നേരിട്ട് എത്തി അഭിനന്ദിച്ചു. നാളെയും മറ്റന്നാളും കൂടുതൽ മീറ്റ് റെക്കോർഡുകളാണ് കായിക കേരളം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...