പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

ലഹരിമുക്ത കലാലയത്തിനായി അണിനിരക്കാം: സ്കൂൾ വാർത്ത 2023ലെ ലഘുലേഖ പുറത്തിറക്കി

Nov 30, 2022 at 4:46 pm

Follow us on

മലപ്പുറം: സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ ബോധവൽക്കരണത്തിന് സഹായകരമായ രീതിയിൽ \’സ്കൂൾ വാർത്ത\’ പുറത്തിറക്കിയ ഈ വർഷത്തെ ലഘുലേഖ മലപ്പുറം തിരൂരിൽ പ്രകാശനം ചെയ്തു. സംസ്ഥാനത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ജില്ലാ കലോത്സവ വേദിയിൽ മലപ്പുറം ജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഉപഡയറക്ടർ കെ.പി.രമേശ്‌ കുമാർ ലഘുലേഖ പ്രകാശനം ചെയ്തു. മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ പി. കെ. രതീഷ് ഏറ്റുവാങ്ങി. ലഹരി വിരുദ്ധ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് ഉപകാരപ്രദമായ ഫോൺ നമ്പറുകളും മുഖ്യമന്ത്രിയുടെയും ഡൽഹി എയിംസ് അടക്കമുള്ള വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങളുടെയും വിവിധ സർവകലാശാലകളുടെയും ഫോൺ നമ്പർ അടക്കമുള്ളതാണ് സ്കൂൾ വാർത്തയുടെ 2023ലെ ലഘുലേഖ.

\"\"
സ്കൂൾ വാർത്തയുടെ 2023 വർഷത്തെ ലഘുലേഖയുടെ ആദ്യപേജ്

പ്രകാശന ചടങ്ങിൽ മീഡിയ & പബ്ലിസിറ്റി കൺവീനർ ഡോ.എ.സി പ്രവീൺ, കോ-ഓഡിനേറ്റർ മനോജ് ജോസ്, വൈസ് ചെയർമാൻമാരായ അബ്ദുൾ നാസിർ.എ.പി, രഞ്ജിത്ത് വി.കെ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Follow us on

Related News