പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

ആയിരത്തിലധികം അപ്രന്റീസ് അവസരം: എല്ലാ ഡിപ്ലോമ ബ്രാഞ്ചുകാര്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം

Nov 7, 2022 at 8:45 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: സര്‍ക്കാര്‍-പൊതുമേഖല-സ്വകാര്യ സ്ഥാപനങ്ങളിലെ വിവിധ ഒഴിവുകളിലേക്ക് അപ്രന്റീസുകളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ആയിരത്തിലധികം വരുന്ന ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഡിപ്ലോമ അപ്രന്റീസുകളെയാണ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. ഡിപ്ലോമ പാസായി മൂന്നുവര്‍ഷം കഴിയാത്തവര്‍ക്കും അപ്രന്റിസ് ആക്ട് പ്രകാരം പരിശീലനം ലഭിക്കാത്തവര്‍ക്കുമാണ് അവസരം. എല്ലാ ഡിപ്ലോമ ബ്രാഞ്ച്കാര്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം. സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് ആയി ലഭിക്കുക 8,000- 14, 000 രൂപ.

\"\"

കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിന് കീഴിലുള്ള ചെന്നൈയിലെ ദക്ഷിണ മേഖല ബോര്‍ഡ് ഓഫ് അപ്രന്റീസ്ഷിപ്പ് ട്രെയിനിങ്ങും സംസ്ഥാന സാങ്കേതിക വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന് കീഴിലെ കളമശ്ശേരി സൂപ്പര്‍വൈസറി ഡെവലപ്‌മെന്റ് സെന്‍ട്രല്‍ ചേര്‍ന്നാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടത്തുന്നത്. താല്പര്യമുള്ളവര്‍ സൂപ്പര്‍വൈസറി ഡെവലപ്‌മെന്റ് സെന്‍ട്രല്‍ നവംബര്‍ 18ന് മുന്‍പ് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്യണം. ശേഷം ഈമെയിലില്‍ ലഭിക്കുന്ന രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ കാര്‍ഡിന്റെ പ്രിന്റ ഔട്ടും സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെയും മാര്‍ക്ക് ലിസ്റ്റുകളുടെയും അസല്‍ പകര്‍പ്പും ബയോഡേറ്റയും സഹിതം നവംബര്‍ 19ന് രാവിലെ 9.30ന് കളമശ്ശേരി ഗവണ്‍മെന്റ് പോളിടെക്‌നിക് കോളേജില്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂവിന് ഹാജരാക്കണം.

\"\"

ബോര്‍ഡ് ഓഫ് അപ്രന്റീസ് ഷിപ്പ് ട്രെയിനിങ്ങിന്റെ നാഷണല്‍ വെബ് പോര്‍ട്ടലായ http://mhrdnats.gov.in രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്തവര്‍ക്കും അതിന്റെ പ്രിന്റ് ഔട്ട് ഹാജരാക്കാം. അപേക്ഷ ഫോമിനും പങ്കെടുക്കുന്ന കമ്പനികളുടെ വിശദാംശങ്ങള്‍ക്കുമായി http://sdcentre.org സന്ദര്‍ശിക്കുക. ഫോണ്‍ 0484- 2556530

\"\"

Follow us on

Related News