പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കണ്ണൂർ സർവകലാശാല സ്പോർട്സ് മെറിറ്റ് അവാർഡുകൾ:യദുകൃഷ്ണനും കനകലക്ഷ്മിയും മികച്ച താരങ്ങൾ

Oct 20, 2022 at 5:22 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

കണ്ണൂർ: 2012 – 22 വർഷത്തെ കണ്ണൂർ സർവകലാശാല സ്പോർട്സ് മെറിറ്റ് അവാർഡുകൾ സർവകലാശാല ആസ്ഥാനത്തു വച്ചു നടന്ന ചടങ്ങിൽ വൈസ് ചാൻസിലർ പ്രൊഫ. ഗോപിനാഥ് രവീന്ദ്രൻ വിതരണം ചെയ്തു. കണ്ണൂർ സർവകലാശാല ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ ഡയറക്ടർ ഡോ. ജോ ജോസഫ് സ്വാഗതം പറഞ്ഞ ചടങ്ങിൽ സിന്റിക്കേറ്റംഗം ഡോ. രാഖി രാഘവൻ അധ്യക്ഷതവഹിച്ചു. വൈസ് ചാൻസിലർ ചടങ്ങിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ചു.

\"\"

സിന്റിക്കേറ്റംഗം എം സി രാജു, സെനറ്റംഗം സാജു പി ജെ, അക്കാദമിക് കൗൺസിൽ അംഗം പി രഘുനാഥ്, ഗവണ്മെന്റ് ബ്രണ്ണൻ കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. ജിസ ജോസ്, എസ് എൻ കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. അജയകുമാർ കെ, റിസർച്ച് ഡയറക്ടർ ഡോ. അനിൽ രാമചന്ദ്രൻ, കൃഷ്ണമേനോൻ സ്മാരക വനിതാ കോളേജ് പ്രിൻസിപ്പൽ ഡോ. സി പി സന്തോഷ് എന്നിവർ ആശംസകൾ അറിയിച്ച് സംസാരിച്ചു. ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറക്ടർ ഡോ. അനൂപ് കെ പി നന്ദി പറഞ്ഞു.

ജിമ്മി ജോർജ്/ മെറിറ്റ് അവാർഡുകൾ
ജിമ്മി ജോർജ് സ്മാരക അവാർഡ് (പുരുഷ വിഭാഗം) എസ് എൻ കോളേജ്
ഗവണ്മെന്റ് ബ്രണ്ണൻ കോളേജ്
പയ്യന്നൂർ കോളേജ്

ജിമ്മി ജോർജ് സ്മാരക അവാർഡ് (വനിതാ വിഭാഗം)
ഗവണ്മെന്റ് ബ്രണ്ണൻ കോളേജ്
കൃഷ്ണമേനോൻ സ്മാരക വനിതാ കോളേജ്
എസ് എൻ കോളേജ്

ഓവറോൾ ചമ്പ്യൻഷിപ്പ് 
1 ഗവണ്മെന്റ് ബ്രണ്ണൻ കോളേജ്
2 എസ് എൻ കോളേജ്
3 സ്‌കൂൾ ഓഫ് ഫിസിക്കൽ എഡ്യൂക്കേഷൻ ആൻഡ് സ്പോർട്സ് സയൻസ്, കണ്ണൂർ സർവകലാശാല

മികച്ച വനിതാ കായിക താരം: കനകലക്ഷ്മി (ഗവണ്മെന്റ് ബ്രണ്ണൻ കോളേജ്)
മികച്ച പുരുഷ കായിക താരം: യദു കൃഷ്ണൻ (ഗവണ്മെന്റ് കോളേജ്, കാസർഗോഡ്)

\"\"

Follow us on

Related News