പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കേരള ആരോഗ്യശാസ്ത്ര സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകൾ

Sep 14, 2022 at 8:34 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/EkGxFzKHC7EE3ml0466V7u

തൃശ്ശൂർ: കേരള ആരോഗ്യശാസ്ത്ര സർവകലാശാല 2022 ഒക്ടോബർ 10 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന മൂന്നാം വർഷ ബി.എസ്.സി. എംഎൽടി ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി ( 2010, 2015 ൽ 2016 സ്കീം) പരീക്ഷക്ക് 2022 സെപ്റ്റംബർ 20വരെ ഓൺലൈനായി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം. പേപ്പറൊന്നിനു 110 രൂപ ഫൈനോടുകൂടി സെപ്റ്റംബർ ഇരുപത്തിരണ്ടുവരേയും, 335 രൂപ സൂപ്പർ ഫൈനോടുകൂടി സെപ്റ്റംബർ ഇരുപത്തിമൂന്നുവരേയും ഓൺലൈൻ രജിസ്ട്രേഷൻ നടത്താം.

\"\"

രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ ബിഫാം ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷ
2022 സെപ്റ്റംബർ 28 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ ബിഫാം ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി (2017 സ്കീം) തിയറി പരീക്ഷാ ടൈംടേബിൾ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

\"\"

രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എം ഫാം ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി പരീക്ഷ
2022 സെപ്റ്റംബർ 29 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എംഫാം ഫാർമസൂട്ടിക്കൽ അനാലിസിസ് ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി (2017 & 2015 സ്കീം) തിയറി പരീക്ഷാ ടൈംടേബിൾ, രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എംഫാം ഫാർമസി പ്രാക്ടിസ് ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി (2017 & 2019 സ്കീം) തിയറി പരീക്ഷാ ടൈംടേബിൾ, രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എംഫാം ഫാർമകോസി ഡിഗ്രി സപ്ലിമെന്ററി (2017 8 2019 സ്കീം) തിയറി പരീക്ഷാ ടൈംടേബിൾ എന്നിവ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News