പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

സിബിഎസ്ഇ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി പ്രവേശനം വീണ്ടും നീട്ടി

Jul 21, 2022 at 1:29 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GI7mCYidGpOG8b8bsjnX37

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനത്തിന് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള സമയ പരിധി വീണ്ടും നീട്ടി. സിബിഎസ്ഇ പത്താം ക്ലാസ് പരീക്ഷാ ഫലം ഇനിയും  വരാത്ത സാഹചര്യത്തിലാണ് ഹൈക്കോടതി വീണ്ടും ഇടപെട്ടത്. സമയപരിധി നീട്ടണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് സി.ബി.എസ്.ഇ വിദ്യാർഥികൾ സമർപ്പിച്ച ഹരജി കോടതി👇🏻👇🏻

\"\"

നാളെ വൈകിട്ട് 3ന് വീണ്ടും പരിഗണിക്കും. ജൂലൈ 18വരെയായിരുന്നു പ്ലസ് വണ്ണിന് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി. എന്നാൽ സിബിഎസ്ഇ വിദ്യാർത്ഥികളുടെ ഹർജിയെ തുടർന്ന് പ്രവേശനം രണ്ട് ദിവസം നീട്ടാൻ കോടതി നിർദേശിക്കുകയായിരുന്നു. ഈ സമയപരിധി ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് ഒരുമണിയോടെ അവസാനിച്ച സാഹചര്യത്തിലാണ് കോടതി വീണ്ടും ഇടപെട്ടത്. നിലവവിൽ നാളെ വരെ പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനത്തിന് അപേക്ഷ നൽകാൻ കഴിയും. അതേ സമയം സിബിഎസ്ഇ 10,12 ക്ലാസ് പരീക്ഷാഫലം ഇനിയും അനിശ്ചിതമായി നീളുകയാണ്. ഫലം എന്നുവരും എന്ന കാര്യത്തിൽ ഇതുവരെ സിബിഎസ്ഇ ഒരു പ്രഖ്യാപനവും നടത്തിയിട്ടുമില്ല.

\"\"

Follow us on

Related News