പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

ഇഎസ്ഐസി മെഡിക്കൽ കോളേജുകളിൽ അധ്യാപക നിയമനം: 523 ഒഴിവുകൾ

Jul 6, 2022 at 1:45 am

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/GnI8Hht4huJCZPI8rISqz0

ന്യൂഡൽഹി: ഇഎസ്ഐസിയുടെ കീഴിലുള്ള ഡൽഹിയിലെ ഇഎസ്ഐസി പിജിഐഎംഎസ്ആർ , ഇഎസ്ഐസി മെഡിക്കൽ കോളജ്, ബെംഗളൂരുവിലെ ഇഎസ്ഐസി മെഡിക്കൽ കോളജ് പിജിഐഎംഎസ്ആർ ആൻഡ് മോഡൽ ഹോസ്പിറ്റൽ എന്നിവിടങ്ങളിൽ പ്രൊഫസർ, അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസർ, അസോസിയേറ്റ് പ്രൊഫസർ എന്നീ തസ്തികകകളിലായുള്ള 523 അധ്യാപക ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം.

ഡൽഹിയിൽ 491 അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസർ ഒഴിവുകളും ബംഗളൂരുവിൽ 32 പ്രൊഫസർ, അസിസ്റ്റന്റ്/അസോസിയേറ്റ് പ്രൊഫസർ ഒഴിവുകളുമാണുള്ളത്. നേരിട്ടാണ് നിയമനം നടത്തുന്നത്. ബംഗളൂരുവിൽ കരാറടിസ്ഥാനത്തിലാണ് നിയമനം.

\"\"

ഒഴിവുള്ള വിഭാഗങ്ങൾ

ഡൽഹി: ഡെന്റിസ്ട്രി, ഡെർമറ്റോളജി, എമർജൻസി മെഡിസിൻ, ഫൊറൻസിക് മെഡിസിൻ ആൻഡ് ടോക്സിക്കോളജി, അനാട്ടമി, അനസ്തീസിയോളജി, ബയോകെമിസ്ട്രി, കമ്യൂണിറ്റി മെഡിസിൻ, ജനറൽ മെഡിസിൻ, ജനറൽ സർജറി, മൈക്രോബയോളജി, ഒബിജിവൈ, ഒഫ്താൽമോളജി (ഐ), ഓർത്തോപീഡിക്സ്, ഓട്ടോറൈനോലാറിങ്കോളജി (ഇഎൻടി), പീഡിയാട്രിക്സ്, പതോളജി, ഫാർമക്കോളജി, ഫിസിക്കൽ മെഡിസിൻ ആൻഡ് റീഹാബിലിറ്റേഷൻ, ഫിസിയോളജി, സൈക്യാട്രി, റേഡിയോഡയഗ്‌നോസിസ് (റേഡിയോളജി), റെസ്പിരേറ്ററി മെഡിസിൻ, സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിഷ്യൻ, ട്രാൻസ്ഫ്യൂഷൻ മെഡിസിൻ (ബ്ലഡ് ബാങ്ക്).

ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ജൂലൈ 18.

ബെംഗളൂരു: റെസ്പിരേറ്ററി മെഡിസിൻ, ഫിസിക്കൽ മെഡിസിൻ ആൻഡ് റീഹാബിലിറ്റേഷൻ, സൈക്യാട്രി, ജനറൽ മെഡിസിൻ, പീഡിയാട്രിക്സ്, ഡെർമറ്റോളജി, ഓർത്തോപീഡിക്സ്, ഒഫ്താൽമോളജി, അനസ്തീസിയ, റേഡിയോളജി, ഇഎൻടി, എമർജൻസി മെഡിസിൻ, ഒബിജിവൈ, ട്രാൻസ്ഫ്യൂഷൻ മെഡിസിൻ.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷിക്കുന്നതിനും: https://esic.nic.in

\"\"

Follow us on

Related News