editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പത്താം ക്ലാസുകാർക്ക് കേന്ദ്ര വ്യവസായ സുരക്ഷാ സേനയില്‍ വിവിധ ഒഴിവുകൾ; 69,100 രൂപ വരെ ശമ്പളംന്യൂമാറ്റ്സ് സംസ്ഥാനതല പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 25ന്‘തൊഴിലരങ്ങത്തേക്ക്’ തുടങ്ങുന്നു: സ്ത്രീകളെ തൊഴിൽ സജ്ജരാക്കുക ലക്ഷ്യംകെഎസ്ടിയു സംസ്ഥാന സമ്മേളനത്തിന് മലപ്പുറം തിരൂരിൽ കൊടിയേറിഅധ്യാപക തസ്തിക നിർണയം: ഏറ്റവും അധികം വിദ്യാർത്ഥികൾ മലപ്പുറത്ത്തസ്തിക നിർണയ നടപടികൾ അവസാന ഘട്ടത്തിൽ: സംസ്ഥാനത്ത് ആകെ പഠിക്കുന്നത് 46,61,138 കുട്ടികൾറോട്ടറി ഇന്റർനാഷണൽ –
1000 സൈക്കിളുകളുടെ വിതരണോദ്ഘാടനം നിർവഹിച്ച് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രി
വയനാട് മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ വിവിധ ഒഴിവുകൾ: പ്രതിമാസം 45,000 രൂപഎൽഎസ്എസ്, യുഎസ്എസ് പരീക്ഷ ഇനി ജൂണിലോ?ഫിസിക്സ്, ഹിന്ദി വിഷയങ്ങളിൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ

എസ്.എസ്.എൽ.സിക്ക് പിന്നാലെ പ്ലസ്ടുവിനും ഫുൾ എ പ്ലസ് നേടി ഇരട്ട സഹോദരികൾ; പഠന യാത്ര ഇനി രണ്ട് വഴിക്ക്

Published on : June 21 - 2022 | 8:27 pm

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DWYZgC3xISkCKoxold7q7S

മലപ്പുറം: ഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷാ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചപ്പോൾ ഫുൾ എ പ്ലസിൻ്റെ ഇരട്ടത്തിളക്കത്തിൽ ഒരു വീട്. കൊണ്ടോട്ടി പാറപ്പള്ളിയാലിലെ കോഴിക്കോടൻ കുടുംബമാണ് ഇരട്ട സഹോദരികളുടെ ഫുൾ എ പ്ലസ് നേട്ടത്തിലൂടെ വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടുന്നത്. മുഴുവൻ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടി താരങ്ങളായിരിക്കുകയാണ് ഇരട്ട സഹോദരികളായ നിദ കോഴിക്കോടനും നിബ കോഴിക്കോടനും. ഒളവട്ടൂർ

എച്ച്.ഐ.ഒ.എച്ച്.എസ്. എസ് സ്കൂളിൽ പ്ലസ്ടു ബയോളജി സയൻസ് വിദ്യാർത്ഥികളാണ് ഇവർ. എസ്.എസ്.എൽ.സി പരീക്ഷയിലും രണ്ട് പേർക്കും മുഴുവൻ വിഷയങ്ങൾക്കും എ പ്ലസ് ലഭിച്ചിരുന്നു. സ്കൂളിലെ അക്കാദമികേതര പ്രവർത്തങ്ങളിൽ മികവ് പുലർത്തുന്നവർ കൂടിയാണ് ഈ മിടുക്കികൾ. രണ്ട് പേരും സ്കൂളിലെ എൻ.എസ്. എസ് സപ്തദിന ക്യാമ്പിലെ മികച്ച വളണ്ടിയർമാർ കൂടിയായിരുന്നു. നിദക്ക് എഞ്ചിനീയറിങ്ങിലും നിബക്ക് ഫിസിക്സിലും ഉപരിപഠനം നടത്താനാണ് ആഗ്രഹം. അതിനാൽ എൽ.കെ.ജി തലം മുതൽ ഒരേ ക്ലാസിൽ ഒരുമിച്ചിരുന്ന് പഠിച്ച

ഇവർ ഇനി പിരിയും. എട്ടാം ക്ലാസ് മുതൽ ഒളവട്ടൂർ സ്കൂളിലാണ് പഠനം. ഓമാനൂർ യു.പി സ്കൂളിലായിരുന്നു ഏഴാം ക്ലാസ് വരെയുള്ള പഠനം. ചാലിയം യു.എച്ച്.എച്ച്.എസ്.എസ് സ്കൂളിലെ ഗണിത അദ്ധ്യാപകൻ കോഴിക്കോടൻ യൂസുഫ് മാസ്റ്ററുടെയും തൃപ്പനച്ചി എ.യു.പി സ്കൂൾ അദ്ധ്യാപിക കെ.ടി ആസിയാബിയുടെയും മക്കളാണ്. ജോലി ചെയ്യുന്ന സ്കൂളുകൾ അകലങ്ങളിലായതിനാൽ ഉപ്പയും ഉമ്മയും വീട്ടിൽ നിന്ന് നേരത്തെ യാത്രയാവും. മടങ്ങിയെത്താൻ വൈകുകയും ചെയ്യും. അതിനാൽ നിദയും നിബയും സ്വന്തമായാണ് പാഠഭാഗങ്ങൾ പഠിച്ചിരുന്നത്. രണ്ട് പേർക്കും വായന വളരെ ഇഷ്ടമാണ്. പൂന്തോട്ട നിർമ്മാണവും പരിപാലനവുമാണ് പ്രധാന👇🏻👇🏻

ഹോബി. പഠന തിരക്കിനിടയിലും ഇവർ ഇതിന് സമയം കണ്ടെത്തും. ജ്യേഷ്ഠ സഹോദരി നിമ്മി യൂസഫ് വയനാട് വെറ്റിനറി ആനിമൽ ഹസ്ബൻഡറി കോളജിൽ രണ്ടാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥിനിയാണ്.

0 Comments

Related News