പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

എസ്.എസ്.എൽ.സിക്ക് പിന്നാലെ പ്ലസ്ടുവിനും ഫുൾ എ പ്ലസ് നേടി ഇരട്ട സഹോദരികൾ; പഠന യാത്ര ഇനി രണ്ട് വഴിക്ക്

Jun 21, 2022 at 8:27 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DWYZgC3xISkCKoxold7q7S

മലപ്പുറം: ഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷാ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചപ്പോൾ ഫുൾ എ പ്ലസിൻ്റെ ഇരട്ടത്തിളക്കത്തിൽ ഒരു വീട്. കൊണ്ടോട്ടി പാറപ്പള്ളിയാലിലെ കോഴിക്കോടൻ കുടുംബമാണ് ഇരട്ട സഹോദരികളുടെ ഫുൾ എ പ്ലസ് നേട്ടത്തിലൂടെ വാർത്തകളിൽ ഇടം നേടുന്നത്. മുഴുവൻ വിഷയങ്ങളിലും എ പ്ലസ് നേടി താരങ്ങളായിരിക്കുകയാണ് ഇരട്ട സഹോദരികളായ നിദ കോഴിക്കോടനും നിബ കോഴിക്കോടനും. ഒളവട്ടൂർ

\"\"

എച്ച്.ഐ.ഒ.എച്ച്.എസ്. എസ് സ്കൂളിൽ പ്ലസ്ടു ബയോളജി സയൻസ് വിദ്യാർത്ഥികളാണ് ഇവർ. എസ്.എസ്.എൽ.സി പരീക്ഷയിലും രണ്ട് പേർക്കും മുഴുവൻ വിഷയങ്ങൾക്കും എ പ്ലസ് ലഭിച്ചിരുന്നു. സ്കൂളിലെ അക്കാദമികേതര പ്രവർത്തങ്ങളിൽ മികവ് പുലർത്തുന്നവർ കൂടിയാണ് ഈ മിടുക്കികൾ. രണ്ട് പേരും സ്കൂളിലെ എൻ.എസ്. എസ് സപ്തദിന ക്യാമ്പിലെ മികച്ച വളണ്ടിയർമാർ കൂടിയായിരുന്നു. നിദക്ക് എഞ്ചിനീയറിങ്ങിലും നിബക്ക് ഫിസിക്സിലും ഉപരിപഠനം നടത്താനാണ് ആഗ്രഹം. അതിനാൽ എൽ.കെ.ജി തലം മുതൽ ഒരേ ക്ലാസിൽ ഒരുമിച്ചിരുന്ന് പഠിച്ച

\"\"

ഇവർ ഇനി പിരിയും. എട്ടാം ക്ലാസ് മുതൽ ഒളവട്ടൂർ സ്കൂളിലാണ് പഠനം. ഓമാനൂർ യു.പി സ്കൂളിലായിരുന്നു ഏഴാം ക്ലാസ് വരെയുള്ള പഠനം. ചാലിയം യു.എച്ച്.എച്ച്.എസ്.എസ് സ്കൂളിലെ ഗണിത അദ്ധ്യാപകൻ കോഴിക്കോടൻ യൂസുഫ് മാസ്റ്ററുടെയും തൃപ്പനച്ചി എ.യു.പി സ്കൂൾ അദ്ധ്യാപിക കെ.ടി ആസിയാബിയുടെയും മക്കളാണ്. ജോലി ചെയ്യുന്ന സ്കൂളുകൾ അകലങ്ങളിലായതിനാൽ ഉപ്പയും ഉമ്മയും വീട്ടിൽ നിന്ന് നേരത്തെ യാത്രയാവും. മടങ്ങിയെത്താൻ വൈകുകയും ചെയ്യും. അതിനാൽ നിദയും നിബയും സ്വന്തമായാണ് പാഠഭാഗങ്ങൾ പഠിച്ചിരുന്നത്. രണ്ട് പേർക്കും വായന വളരെ ഇഷ്ടമാണ്. പൂന്തോട്ട നിർമ്മാണവും പരിപാലനവുമാണ് പ്രധാന👇🏻👇🏻

\"\"

ഹോബി. പഠന തിരക്കിനിടയിലും ഇവർ ഇതിന് സമയം കണ്ടെത്തും. ജ്യേഷ്ഠ സഹോദരി നിമ്മി യൂസഫ് വയനാട് വെറ്റിനറി ആനിമൽ ഹസ്ബൻഡറി കോളജിൽ രണ്ടാം വർഷ വിദ്യാർത്ഥിനിയാണ്.

\"\"

Follow us on

Related News