പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

സംസ്ഥാനത്ത് സ്കൂൾ വേനലവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു: അധ്യാപകരും ഹാജരാകേണ്ട

Apr 4, 2022 at 5:49 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/FyyfPtfe7UH0SaSpt5RgSW

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ സർക്കാർ, എയ്ഡഡ്, അംഗീകൃത അൺ എയ്ഡഡ് വിദ്യാലയങ്ങളിലെ 2021-22 വർഷത്തെ മധ്യവേനലവധി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഏപ്രിൽ 3മുതൽ മേയ് 31 വരെയാണ് അവധി. ജൂൺ ഒന്നിന് പുതിയ അധ്യയന വർഷം ആരംഭിക്കും. ഒന്നുമുതൽ 9വരെ ക്ലാസുകളിലും പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുമാണ് 2 മാസം അവധി ലഭിക്കുന്നത്. 10, 12 ക്ലാസുകളിൽ ഏപ്രിൽ മാസത്തിൽ വാർഷിക പരീക്ഷ നടക്കുന്നതിനാൽ മെയ്‌ മാസത്തിലാകും അവധി. എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷാഫലം ജൂൺ 10 നകം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു ജൂണിൽ തന്നെ പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകളും ആരംഭിക്കും.

\"\"
\"\"

Follow us on

Related News