പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

എംബിബിഎസ് രണ്ടാം അലോട്ട്മെന്റ് 14ന്: നടപടികൾ ഇന്നുമുതൽ

Mar 8, 2022 at 4:18 am

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/FyyfPtfe7UH0SaSpt5RgSW

തിരുവനന്തപുരം: എംബിബിഎസ്, ബിഡിഎസ് കോഴ്സുകളിലെ സംസ്ഥാന ക്വാട്ട സീറ്റുകളിലേക്കുള്ള രണ്ടാംഘട്ട അലോട്ട്മെന്റ് നടപടികൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കമാകും. മാർച്ച്‌ 14നാണ് രണ്ടാം അലോട്ട്മെന്റ്. എംബിബിഎസ്, ബിഡിഎസ് കോഴ്സുകളിൽ നിലവിലുള്ള
ഹയർ ഓപ്ഷനുകൾ രണ്ടാംഘട്ട
അലോട്ട്മെന്റിലേക്ക് പരിഗണിക്കണം എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അത് ഉറപ്പാക്കണം. കൺഫേം ബട്ടൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് കൺഫർമേഷൻ നടത്തണം. ഹയർ ഓപ്ഷൻ പുന:ക്രമീകരിക്കണം, ആവശ്യമില്ലാത്തവ റദ്ദാക്കൽ എന്നിവ ഇന്നുമുതൽ 11ന് രാവിലെ 10വരെ അനുവദിക്കും. ഈ സൗകര്യം http://cee.kerala.gov.in വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാകും. ഈ ഓപ്ഷനുകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ രണ്ടാംഘട്ടഅലോട്ട്മെന്റ് 14ന് വൈകിട്ടോടെ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. വിശദവിവരങ്ങൾക്ക്. http://cee.kerala.gov.in, ഹെൽപ് ലൈൻ നമ്പർ 0471-2525300.

\"\"
\"\"

Follow us on

Related News