പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

രാജ്യത്ത് അനുവദിച്ച എയിംസ് പട്ടികയിൽ കേരളമില്ല: മറുപടി പറയാതെ കേന്ദ്രം

Dec 3, 2021 at 4:01 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/BCOwaLGheC02b6xzMmfnRT

ന്യൂഡൽഹി: കേരളത്തിൽ എയിംസ് (All India Institute Of Medical Sciences) സ്ഥാപിക്കുമോ എന്ന ചോദ്യത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിഞ്ഞുമറി കേന്ദ്രസർക്കാർ. എംപിമാരായ അടൂർ പ്രകാശും, ആന്റോ ആന്റണിയും ലോക്സഭയിൽ ഉന്നയിച്ച ചോദ്യത്തിനാണ് കേന്ദ്രം വ്യക്തമായ മറുപടി നൽകാതെ ഒഴിഞ്ഞുമാറിയത്. കേരളത്തിൽ എയിംസ് സ്ഥാപിക്കുമോ എന്നായിരുന്നു എംപിമാരുടെ ചോദ്യം. ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായി ആരോഗ്യ സഹമന്ത്രി ഭാരതി പവാർ നൽകിയ 22 എംയിസുകളുടെ പട്ടികയിൽ കേരളമില്ല. കേരളത്തിൽ എംയിസ് വരുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കോഴിക്കോട് കിനാലൂരിൽ ഭൂമി ഏറ്റെടുക്കുന്നതടക്കമുള്ള നടപടികൾ
പുരോഗമിക്കുന്നതിനിടെയാണ് ഇന്ത്യയിലെ എയിംസുകളുടെ പട്ടികയിൽ കേരളത്തിന് സ്ഥാനമില്ലാതെ വന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News