പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ടെക്നിക്കൽ കോഴ്സുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ പകുതിഫീസിൽ പ്രവേശനം നേടാം

Oct 26, 2021 at 11:33 am

Follow us on

മാര്‍ക്കറ്റിങ് ഫീച്ചര്‍

മലപ്പുറം: തൊഴിൽ രംഗത്ത് ഏറെ അവസരങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുന്ന PSC, കേന്ദ്ര – കേരള സർക്കാർ അംഗീകാരമുള്ള മൂന്ന് ടെക്നിക്കൽ കോഴ്സുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ പകുതിഫീസിൽ പ്രവേശനം നേടാം. എസ്എസ്എൽസി അല്ലങ്കിൽ ഉപരി യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അഡ്മിഷൻ ലഭിക്കും. ഈ ആനുകൂല്യം താഴെ മലപ്പുറം, പാലക്കാട്, തൃശൂർ ജില്ലക്കാർക്ക് മാത്രമാണ് ലഭിക്കുക.

കോഴ്സുകൾ

 1. MR & AC എഞ്ചിനിയറിങ്:
  2.ഇലക്ട്രിക്കൽ എഞ്ചിനിയറിങ്
  3ഫയർ & സേഫ്റ്റി എഞ്ചിനിയറിങ്
  4 സിവിൽ എഞ്ചിനിയറിങ്
  5 ഓട്ടോമൊബൈൽ എഞ്ചിനിയറിങ് 4 സീറ്റ് (ഫീസിളവില്ല).
  ഈ ആനൂകൂല്യം നിശ്ചിത ദിവസത്തേക്ക് മാത്രം
  കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കു് ബന്ധപ്പെടുക.
  NATIONAL ITI & Technical Institute Naduvattam Edapal ഫോൺ: 0494 268 2190 /984644 1122 /8943491246
\"\"

Follow us on

Related News