വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
അൺഎയ്ഡഡ് സ്കൂളുകൾക്ക് സർക്കാർ അംഗീകാരം : നവംബർ 14 വരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണം
[wpseo_breadcrumb]

പ്ലസ്‌വൺ പ്രവേശനം: അധിക ബാച്ച് അനുവദിക്കാൻ നീക്കം

Published on : October 07 - 2021 | 9:50 pm

തിരുവനന്തപുരം: രണ്ടാമത്തെ അലോട്ട്മെന്റിലും പ്ലസ് വൺ സീറ്റുകൾ ലഭിക്കത്ത വിദ്യാർത്ഥികൾ ഏറെയുള്ള ജില്ലകളിൽ താൽക്കാലികമായി അധിക ബാച്ചുകൾ അനുവദിക്കാൻ സർക്കാർ നീക്കം. എസ്എസ്എൽസിക്ക് ഉന്നത വിജയം നേടിയ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുപോലും സീറ്റ് ലഭിച്ചില്ലെന്ന പരാതികൾ ശക്തമായ സാഹചര്യത്തിലാണ് ബന്ധപ്പെട്ട ജില്ലകളിൽ അധിക ബാച്ചുകൾ അനുവദിക്കുന്നത് സർക്കാർ ആലോചിക്കുന്നത്. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചർച്ചകൾ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്റെ നേതത്വത്തിലാണ് പുരോഗമിക്കുന്നുണ്ട്g.


അധിക ബാച്ചുകൾ അനുവദിക്കുമ്പോൾ സർക്കാരിന് ഉണ്ടാകുന്ന അധിക ചെലവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട റിപ്പോർട്ട് ധനവകുപ്പിനോട്‌ തേടിയിട്ടുണ്ട്. റിപ്പോർട്ട് ലഭിച്ചശേഷമാകും അന്തിമ തീരുമാനം കൈക്കൊള്ളുക. രണ്ടര ലക്ഷത്തോളം മെറിറ്റ് സീറ്റുകൾ ഉണ്ടായിട്ടും ഒന്നര ലക്ഷത്തോളം വരുന്ന ഫുൾ എ പ്ലസ് കാർക്ക് സീറ്റ് കിട്ടാത്തത് നിയമസഭയിൽ പ്രതിപക്ഷം ചോദ്യം ചെയ്തിരുന്നു.

0 Comments

Related NewsRelated News