വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാകിരണം പദ്ധതി തുടങ്ങി: ആദ്യഘട്ടത്തില്‍ നൽകുന്നത് 45313 ലാപ്‍ടോപ്പുകള്‍എല്ലാ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും പ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: പരിഹാരമാര്‍ഗങ്ങള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചുസംസ്ഥാനത്ത് കോളേജുകൾ നാളെമുതൽ: മുഴുവൻ ക്ലാസുകളിലും പഠനംനവംബർ ഒന്നിന് സ്കൂൾതല പ്രവേശനോത്സവം: സ്കൂൾ കവാടത്തിൽ സ്വീകരിക്കണംസ്കൂളിലെ ക്രമീകരണങ്ങൾ 27ന് പൂർത്തിയാക്കണം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പരീക്ഷകളിൽ മാറ്റം: പുതിയ തീയതി ഉടൻകേരള വെറ്ററിനറി സര്‍വകലാശാലയില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ്ബിഎഡ് പ്രവേശനം: ട്രയല്‍ അലോട്ട്‌മെന്റ്നവംബർ ഒന്നുമുതൽ ഉച്ചഭക്ഷണ വിതരണം ആരംഭിക്കും: നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കണംസ്‌പെഷ്യൽ സ്‌കൂൾ അധ്യാപക പരിശീലന കോഴ്‌സ്
[wpseo_breadcrumb]

കേരള എൻജിനീയറിങ്, ഫാർമസി റാങ്ക്പട്ടിക ഉടൻ: അർഹതാ പട്ടിക പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു

Published on : October 05 - 2021 | 11:48 am

തിരുവനന്തപുരം: കേരള എൻജിനീയറിങ്, ഫാർമസി പ്രവേശന പരീക്ഷയുടെ (KEAM)റാങ്ക് പട്ടിക ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. റാങ്ക് പട്ടികയിൽ ഇടം നേടാനുള്ള ക്വാളിഫയിങ് സ്റ്റാറ്റസ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു. http://cee.kerala.gov.in ൽ അപേക്ഷാ നമ്പറും പാസ് വേർഡും നൽകി പരിശോധിക്കാം. റാങ്ക് പട്ടികയിൽ ഇടം നേടാനുള്ള ക്വാളിഫൈഡ്/ഡിസ്ക്വാളിഫൈഡ് കാണാം. പ്രവേശന പ്രവേശന പരീക്ഷയിൽ ഒരു പേപ്പറിന് 10വീതമെങ്കിലും മാർക്ക് ലഭിച്ച വർക്കാണ് റാങ്ക് ആ പട്ടികയിൽ ഇടംനേടാൻ അർഹതയുള്ളത്. എൻജിനിയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷയിലെ ഓരോ പേപ്പറിലും 10 മാർക്കുവീതം ലഭിച്ചവർക്കാണ് എൻജിനിയറിങ് റാങ്ക് പട്ടികയിൽ സ്ഥാനംനേടാൻ അർഹത.

പ്രോസ്പെക്ടസ് വ്യവസ്ഥ പ്രകാരം കണക്കാക്കുന്ന ഇൻഡക്സ് മാർക്ക് 10 എങ്കിലും ലഭിച്ചവർക്കാണ് ഫാർമസി റാങ്ക്പട്ടികയിൽ സ്ഥാനംനേടാൻ അർഹതയുള്ളത്. പട്ടികവിഭാഗക്കാർക്ക് ഈ മിനിമം മാർക്ക് വ്യവസ്ഥയില്ല. എൻജിനിയറിങ്, ഫാർമസി പ്രവേശന പരീക്ഷകളിൽ പരീക്ഷാർഥികൾക്ക് ലഭിച്ച സ്കോർ ഇതിനകം പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

രണ്ടിന്റെയും റാങ്ക് പട്ടികകൾ ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. തുടർന്ന് കാറ്റഗറി പട്ടികകളും പ്രസിദ്ധപ്പെടുത്തും.

0 Comments

Related NewsRelated News