വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രിഎം.എസ്.സി വുഡ് സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി: സീറ്റ് ഒഴിവ്ബിരുദ പ്രവേശനം: രണ്ടാം സപ്ലിമെൻ്ററി അലോട്ട്മെൻ്റ്സീറ്റ്‌ ഒഴിവുകൾ, പരീക്ഷ ടൈം ടേബിൾ: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾമൂല്യനിര്‍ണയ ക്യാമ്പ്, പരീക്ഷ വിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല വാർത്തകൾ
[wpseo_breadcrumb]

സ്കൂൾ തുറക്കുന്നു: പ്രായോഗികവശങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യാൻ ഇന്ന് ജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർമാരുടെ യോഗം

Published on : October 03 - 2021 | 9:10 am

തിരുവനന്തപുരം: വിദ്യാലയങ്ങളുടെ അറ്റകുറ്റപ്പണിയും അധ്യാപകർക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും നൽകേണ്ട പരിശീലനവും സംബന്ധിച്ച തീരുമാനങ്ങക്കായി ഇന്ന് വിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ജില്ലാ വിദ്യാഭ്യാസ ഓഫീസർമാരുടെ യോഗം ചേരും. രാവിലെ 11.30നാണ് DEO മാരുടെയും AEO മാരുടെയും യോഗം നടക്കുക. സ്കൂളുകളുടെ അറ്റകുറ്റപ്പണി ശുചീകരണം എന്നിവ സമയബന്ധിതമായി പൂർത്തിയാക്കേണ്ടതുണ്ട്. കോവിഡ് പ്രതിരോധ വുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അധ്യാപകർക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും നൽകേണ്ട പരിശീലനത്തെ കുറിച്ചും സ്കൂളുകളിൽ ഒരുക്കേണ്ട സുരക്ഷാ ഉപകരണങ്ങളെക്കുറിച്ചും യോഗം ചർച്ച ചെയ്യും. ഓരോ വിദ്യാലയത്തിലും ഡോക്ടറുടെ സേവനം എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണമെന്നും യോഗത്തിൽ വിശദമാക്കും. ഒക്ടോബർ അഞ്ചിന് ജില്ലാ കളക്ടർമാരുടെ യോഗം വിളിച്ചുചേർക്കും. ഓൺലൈനിൽ ആണ് യോഗം ചേരുക.

0 Comments

Submit a Comment

Your email address will not be published.

Related NewsRelated News