വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനംവിദ്യാർത്ഥികളുടെ വക ഹാന്റ് വാഷ്: അഭിനന്ദനവുമായി മന്ത്രി
[wpseo_breadcrumb]

സ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് കൺസഷൻ കാർഡ്: അന്തിമ മാർഗ്ഗരേഖ ഉടൻ

Published on : September 28 - 2021 | 8:50 am

തിരുവനന്തപുരം: നവംബർ ഒന്നുമുതൽ സ്കൂളുകൾ തുറക്കുമ്പോൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് യാത്ര ചെയ്യാൻ കൺസഷൻ കാർഡ് നൽകുന്നത് ആലോചനയിൽ. ഇക്കാര്യങ്ങൾ ഉൾപ്പെടെയുളളവ തീരുമാനിക്കാൻ ഇന്ന് മന്ത്രിതല ചർച്ച നടക്കും. സ്കൂളുകൾ തുറക്കുമ്പോൾ കൈക്കൊള്ളേണ്ട
സുരക്ഷാ മുൻകരുതലുകളെക്കു
റിച്ചുള്ള അന്തിമ മാർഗരേഖ ഉടൻ പുറത്തിറക്കും. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ചർച്ചകൾ വിദ്യാഭ്യാസവകുപ്പിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. ഉന്നത ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് പുറമെ യുനിസെഫ് അടക്കമുള്ള ഏജൻസികളുടെ മാർഗ നിർദേശവും പരിഗണിച്ചാകും അന്തിമ മാർഗ്ഗരേഖ പുറത്തിറക്കുക. സ്വന്തമായി വാഹനസംവിധാനം ഇല്ലാത്ത സ്കൂളുകൾക്ക് അടക്കം യാത്രാ സൗകര്യമൊരുക്കുന്നതു
സംബന്ധിച്ച് മന്ത്രി.വിശിവൻകുട്ടിയും മന്ത്രി
ആന്റണി രാജുവും ഇന്നു ചർച്ച നടത്തുന്നുണ്ട്.

0 Comments

Related News