വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

എൻ.എസ്.എസ്. സംസ്ഥാന പുരസ്‌കാരം: മികച്ച നേട്ടവുമായി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല

Published on : September 27 - 2021 | 5:46 pm

തേഞ്ഞിപ്പലം: സംസ്ഥാന സർക്കാറിന്റെ എൻ.എസ്.എസ്. അവാർഡുകളിൽ അഞ്ചെണ്ണം കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലക്ക്. മികച്ച പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർമാരായി ടി. മുഹമ്മദ് ഷാഫി (ഇ.എം.ഇ.എ. കോളജ് കൊണ്ടോട്ടി), ഡോ. സി. മുഹമ്മദ് റാഫി (അൻസാർ അറബിക് കോളജ് വളവന്നൂർ ), മികച്ച വനിതാ വൊളന്റിയറായി എൻ. അമയ (പ്രൊവിഡൻസ് കോളജ് കോഴിക്കോട്), പുരുഷ വൊളന്റിയർമാരായി കെ. അശ്വിൻ (എൻ.എസ്.എസ്. കോജ് ഒറ്റപ്പാലം), കെ.ടി. മുഹമ്മദ് ഷബീബ് (ബ്ലോസം കോളജ് കൊണ്ടോട്ടി) എന്നിവരാണ് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത്.

ജേതാക്കളെ വൈസ് ചാൻസലർ ഡോ. എം.കെ. ജയരാജ്, പ്രൊ വൈസ് ചാൻസലർ ഡോ. എം. നാസർ, രജിസ്ട്രാർ ഡോ. ഇ.കെ. സതീഷ്, എൻ.എസ്.എസ്. പ്രോഗ്രാം കോ-ഓർഡിനേറ്റർ ഡോ. എം.പി. മുജീബ് റഹ്‌മാൻ എന്നിവർ അനുമോദിച്ചു.

0 Comments

Related News







Related News