വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
ജോസഫ് മുണ്ടശ്ശേരി സ്‌കോളർഷിപ്പിന് നവംബർ 5വരെ അപേക്ഷിക്കാംഫീ-റീഇംബേഴ്‌സ്‌മെന്റ് സ്കീം: നവംബർ 25വരെ അപേക്ഷിക്കാംസെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

സ്കൂൾ കോളജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് വിവിധ മത്‌സരങ്ങൾ

Published on : September 18 - 2021 | 2:07 pm

തിരുവനന്തപുരം: വന്യജീവി വാരാഘോഷത്തിന്റെ ഭാഗമായി മ്യൂസിയം മൃഗശാലാ വകുപ്പ് ഒക്‌ടോബർ രണ്ട് മുതൽ എട്ടുവരെ സ്‌കൂൾ, കോളജ് വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി പോസ്റ്റർ രചന, ചിത്രകഥാരചന, പ്രബന്ധ രചന, ഡിബേറ്റ്, വെബിനാർ മത്‌സരങ്ങൾ നടത്തുന്നു. ഓൺലൈനായും, ഓഫ്ലൈനായും സംഘടിപ്പിക്കുന്ന മത്സരങ്ങളുടെ വിശദാംശങ്ങൾ http://tnhm.in ൽ ലഭ്യമാണ്. പ്രബന്ധ രചന, ഡിബേറ്റ് മത്‌സരങ്ങൾക്കുള്ള വിവരങ്ങൾക്ക് 9492138398 ലും, മറ്റ് മത്‌സരങ്ങൾക്കുള്ള വിവരങ്ങൾക്ക് 9809034273, 9605008158 എന്നീ നമ്പരുകളിലും വിളിക്കണം.

0 Comments

Related News