പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

കമ്പ്യൂട്ടർ വേഡ് പ്രോസസ്സിങ് പരീക്ഷ; ഫീസ് അടയ്ക്കാൻ വീണ്ടും അവസരം

Jan 2, 2021 at 12:35 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം : ഗവ. ടെക്‌നിക്കൽ എക്‌സാമിനേഷൻ നടത്തുന്ന (കൊമേഴ്‌സ് ഗ്രൂപ്പ്) കമ്പ്യൂട്ടർ വേർഡ് പ്രോസസ്സിങ് പരീക്ഷക്ക് ഫീസ് അടക്കാത്തവർക്ക് ജനുവരി 5 മുതൽ 8 വരെ ഫീസടയ്ക്കാൻ വീണ്ടും അവസരം. www.lbscentre.kerala.gov.in എന്ന ലിങ്ക് വഴിയാണ് ഫീസ് അടയ്ക്കേണ്ടത്. പരീക്ഷ സമയം തിയതി എന്നിവ സ്വീകാര്യമായവ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. ഇംഗ്ലീഷ് ലോവർ പരീക്ഷ എഴുതുവാൻ സാധിക്കാത്തവർ എൽ.ബി.എസ് സെന്ററിലെ പരീക്ഷാകേന്ദ്രങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെടണം.

\"\"
\"\"

Follow us on

Related News