പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന നടപടികൾ ലളിതമാക്കി: സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യേണ്ടതില്ല

Jul 24, 2020 at 9:12 am

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം : ഒന്നാം വർഷ ഹയർ സെക്കൻഡറി, വൊക്കേഷണൽ ഹയർ സെക്കൻഡറി പ്രവേശന നടപടികൾ ലളിതമാക്കി പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പ്. ഓൺലൈൻ അപേക്ഷയോടൊപ്പം സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ സമർപ്പിക്കേണ്ടതില്ല. അപേക്ഷ ഫീസ് പ്രവേശനഘട്ടത്തിൽ നൽകിയാൽ മതിയാകും.
ഏകജാലക വെബ്‌സൈറ്റിൽ അപേക്ഷാനടപടികൾ ആരംഭിക്കുമ്പോൾ എസ്.എസ്.എൽ.സി കഴിഞ്ഞവരാണെങ്കിൽ രജിസ്റ്റർ നമ്പർ നൽകിയാൽ അവരുടെ മാർക്ക്‌ വിശദാംശങ്ങൾ സൈറ്റിൽ തന്നെ ലഭ്യമാകും.
അപേക്ഷ സമർപ്പണത്തിന് ശേഷം മൊബൈൽ വൺടൈം പാസ്സ്‌വേർഡ്‌ (ഒ.ടി.പി)നൽകി സൃഷ്ടിക്കുന്ന കാൻഡിഡേറ്റ് ലോഗിനിലൂടെ ആയിരിക്കും തുടർന്നുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തേണ്ടത്. ഭിന്നശേഷി വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് മെഡിക്കൽ ബോർഡ്‌ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യണം. ഓൺലൈൻ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കിയാൽ അവയുടെ പ്രിൻറൗട്ട് എടുത്ത് സ്കൂളിൽ നൽകേണ്ടതില്ല.

https://www.facebook.com/113491833741244/posts/137280301362397/


കുട്ടികൾക്ക് നേരിട്ട് ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ അയക്കാൻ കഴിയാത്ത പക്ഷം സ്കൂളുകളെ സമീപിക്കാം. ഇതിനായി കോവിഡ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച് അധ്യാപകരും വിദ്യാർത്ഥികാലുമടങ്ങുന്ന ഹെല്പ് ഡെസ്കുകൾ ജൂലൈ 29 മുതൽ ഓഗസ്റ്റ് 14 വരെ സ്കൂളുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...