പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

വയനാട്ടിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ഓൺലൈൻ പഠനത്തിന് രാഹുൽഗാന്ധിയുടെ സഹായമെത്തി തുടങ്ങി

Jun 19, 2020 at 5:33 pm

Follow us on

വയനാട്: ഓണ്‍ലൈന്‍ പഠനത്തിന് സൗകര്യമില്ലാത്ത ആദിവാസി മേഖലയിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് രാഹുല്‍ഗാന്ധിയുടെ സഹായം എത്തിത്തുടങ്ങി. ആദ്യഘട്ടമെന്ന നിലയ്ക്ക് 50 ടെലിവിഷനുകള്‍ യുഡിഎഫ് നേതാക്കള്‍ വഴി കലക്ടര്‍ക്ക് കൈമാറി. വയനാട്ടിലെ ആദിവാസി മേഖലകളിൽ വിദ്യാർത്ഥികൾ ഓൺലൈൻ പഠന സംവിധാനം ഇല്ലാതെ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നതായുള്ള വാർത്തകളെ തുടർന്നാണ് രാഹുൽ ഗാന്ധി എംപി സഹായമെത്തിക്കുന്നത്. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മുഖ്യമന്ത്രിക്കും കലക്ടർക്കും രാഹുൽ നേരത്തെ കത്തെഴുതിയിരുന്നു. ടെലിവിഷനുകളും മറ്റും എത്തിക്കേണ്ട ആദിവാസി കോളനികളുടെ വിവരങ്ങള്‍ കലക്ടറോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു.

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...