പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

മുഴുവൻ ഡിടിഎച്ചുകളിലും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനൽ ലഭ്യമാക്കാൻ നടപടി

May 30, 2020 at 4:35 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെ ഭൂരിഭാഗം ഡിടിഎച്ച് സംവിധാനത്തിലും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനൽ ലഭ്യമാക്കും. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് മുഖ്യമന്ത്രി കേന്ദ്ര സർക്കാരിന് കത്തെഴുതിയിട്ടുണ്ട്. നിലവിൽ ഭൂരിഭാഗം ഡിടിഎച്ച് കണക്ഷനുകളിലും വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനൽ ലഭ്യമല്ല. ജൂൺ ഒന്ന് മുതൽ സംസ്ഥാനത്ത് ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ ആരംഭിക്കുമ്പോൾ ഡിടിഎച്ച് ഉപയോഗിക്കുന്ന വീടുകളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് ക്ലാസുകൾ നഷ്ടമാകുമെന്ന അഭിപ്രായം ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് വിവിധ ഡിടിഎച്ച് വഴി കൈറ്റ് സംപ്രേക്ഷണം ആരംഭിക്കാൻ നടപടി തുടങ്ങിയത്. ഡിടിഎച്ച് സംവിധാനം കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ പരിധിയിൽ ആയതിനാൽ മുഖ്യമന്ത്രി നേരിട്ട് ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. പല കമ്പനികളും കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ജൂൺ ആദ്യവാരത്തോടെ മുഴുവൻ ഡിടിഎച്ച് കമ്പനികളും വിക്‌ടേഴ്‌സ് ചാനൽ ഉൾപ്പെടുത്തും എന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

Follow us on

Related News